Programu ya Ushirikiano wa Wanafunzi wa Chuo Kikuu cha Intelligence ya Umoja wa Mataifa nchini Afrika

Mwisho wa Maombi: usiku wa manane mnamo Februari 1st 2015

Mpango wa Mshiriki wa Wanafunzi wa Intel imeundwa ili kuwawezesha wanafunzi katika vyuo vikuu viongozi nchini kote kuwa na fursa ya kufanya kazi kwa karibu na Intel na kuelewa teknolojia za hivi karibuni. Mpango huo ni kwa wanafunzi ambao wanafahamu wafanyikazi bora wa teknolojia kuja kwa wale ambao wanafukuza ndoto zao.

Mpango wa Wanafunzi wa Intel inatoa mafunzo ya kiufundi, uhusiano wa ajabu, na fursa za ajabu. Tunaweka teknolojia mpya za Intel kwa washirika wetu duniani kote. Unastahili kufurahia zana za maendeleo, na programu ya kufafanua viwanda. Kwa upande mwingine, tunakuomba kuhamasisha wenzao kwa kushirikiana na kukuza teknolojia mpya na faida kwenye chuo

Vigezo vya Kustahili

Vigezo vya kustahili ni:

  1. Hali ya Chuo Kikuu: Msaidizi lazima ajiandikishe katika programu ya muda kamili katika chuo kikuu kinachojulikana nchini Kenya, Afrika Kusini au Nigeria.
  2. Chuo cha Ubora: Waombaji wanapaswa kuwa na kiwango cha Daraja la wastani wa kiwango cha chini cha B (au sawa) kutoka chuo kikuu kinachojulikana. Uthibitisho wa Wastani wa Mtaa wa Daraja katika fomu ya maelezo ya kitaaluma inahitajika.
  3. Uzoefu wa Uongozi: Waombaji wanapaswa kuonyesha kwamba wamewahi kupanga na kuongoza wanafunzi wengine katika kutekeleza au kutekeleza mradi au tukio ambalo lina thamani kwa jumuiya ya Chuo Kikuu.
  4. Ufahamu wa Bidhaa za Intel: Waombaji wanapaswa kuonyesha kuwa wana ujuzi wa kazi ya makundi ya bidhaa za Intel, hasa Analyzer Intel Graphics Performance, Intel ya msalaba-zana kama vile Intel® XDK,
  5. Waombaji lazima pia wawe wanachama wa kazi Eneo la Wasanidi wa Intel, na uwe na ufahamu wa maendeleo ya programu ya Android. Maarifa ya maendeleo ya maombi ya Android yatathibitishwa wakati wa mahojiano, ambapo wagombea watatakiwa kufanya mazoezi mafupi ya kiufundi. Uanachama wa Kanda ya Wasanidi wa Intel utahakikishwa kwa kutumia jina lako la mtumiaji wa IDZ katika mchakato wa usajili.

Faida

Washirika wa Wanafunzi wa Intel wenye mafanikio watapata faida zifuatazo:

a) Profaili ndani ya Eneo la IDZ Afrika kama Mshirika wa Mwanafunzi.

b) Fursa ya kushiriki katika Matukio ya Intel ndani na kimataifa. Kwa tukio lolote linalohitaji kusafiri, Intel itafikia gharama zote zinazounganishwa, gharama za usafiri (usafiri, malazi na bodi) kwa niaba ya Mshiriki wa Wanafunzi kulingana na gharama za kweli zilizotumika tu zilizoungwa mkono na halali ushahidi wa malipo.

c) Washirika wa Wanafunzi wa Intel wanafaa kufurahia zana za maendeleo, na programu zinazofafanua sekta ya programu ambazo ni za umma lakini huenda hazipatikani kwa urahisi katika soko lako maalum.

d) Washirika wa Wanafunzi wa Intel watakuwa na upatikanaji wa washauri ndani ya Intel kuwasaidia kujenga mtandao wao wa kimataifa na ujuzi wa kazi.

e) Shirika la kila mwezi la $ 50 kwa sarafu sawa ya kila mwezi kwa kila mwezi kwa kuwa wameandikisha wakati wote katika Chuo Kikuu (bila ya miezi ya likizo) ambayo itakuwa chini ya majukumu ya ziada ya mkataba na 3 ya ndani.rd shirika la chama ambalo litatokana na Intel Corporation. Mikataba ya ziada itahitaji kusainiwa kati ya washirika waliochaguliwa na 3rd chama cha chama.

f) Bidhaa ya Intel iliyobuniwa: Jalada iliyotiwa, T-Shirt iliyobuniwa, Mfuko wa Laptop uliotengenezwa, Jalada la Laptop la Branded, la takriban $ 200 kwa thamani

Utoaji wa Zawadi kwa waombaji waliofanikiwa

Bidhaa zinazotumiwa zitawasilishwa kwa Washirika Wafanyakazi wenye mafanikio katika Vyuo vikuu vyao, wakati wa mpango wa kuingiza. Kusimama kwa kila mwezi kulipwa na 3rd shirika la chama moja kwa moja kwa akaunti ya benki ya Washirika wa Washirika kila mwezi.

Tumia Sasa kwa Mpango wa Mshiriki wa Mwanafunzi wa Intel

Kwa Taarifa Zaidi:

Tembelea Tovuti ya Rasmi ya Msaidizi wa Washirika wa Intel wa 2015

Maoni ya 2

  1. Mpendwa Mheshimiwa / Madam:

    Ninakusalimu kwa mara ya kwanza. Mimi ni Bro Francis L.Roberts iv kutoka Liberia magharibi mwa Afrika.Hii alipoteza mzazi wake kwamba alikuwa akilipa masomo yake katika kipindi cha miaka mingi ya miaka yetu ya kiraia ya 17.Kwa nilipoteza wazazi wangu katika mgogoro wetu wa kiraia uliomalizika tu , siko shule.so nimeamua kutafuta ushirikiano na ushirika kwenye mtandao kwa bahati, nimekuta anwani yako kupitia injini ya utafutaji. Nina nia ya kuhudhuria taasisi yako.Nimeomba kwa usaidizi tafadhali tafadhali nisaidie

    pata usomi kutoka kwako.Ntataka tafadhali tafadhali funga fomu ya maombi.

    Tumaini kusikia kutoka hivi karibuni

    Shukrani

    Bro.Francis L.Roberts IV

    APPLICATION

    CELL # 2 3 1 -XUMUM 7 7 6 2 6 6

TAFUTA MAFUNZO

Tafadhali ingiza maoni yako!
Tafadhali ingiza jina lako hapa