Programu ya Scholarship ya Serikali ya Kikorea ya Kikorea ya Kikorea kwa Wanafunzi wa Nchi zinazoendelea ili kufuatilia digrii za Bachelors, Masters na PhD katika Vyuo vikuu vya Korea.

Maombi Tarehe ya mwisho:
  • Kwa Mpango wa Chuo Kikuu, Ubalozi wa Korea au Ubalozi utapendekeza wagombea waliohitimu kwa NIIED na Novemba 2014. Hakikisha kuomba kabla ya kipindi hiki.
  • Kwa Mpango wa Kuhitimu, Ubalozi wa Korea au Ubalozi utapendekeza wagombea waliohitimu kwa NIIED na Machi 2015. Hakikisha kuomba kabla ya kipindi hiki.

The Programu ya Scholarship ya Serikali ya Kikorea (KGSP) hutolewa kwa wanafunzi wa kimataifa ambao wanataka kufuata Wanafunzi, Masters na daraja za PhD katika Vyuo vikuu vya Korea. Usomi huo una lengo la kuwapa wanafunzi wa kimataifa fursa ya kufanya masomo ya juu katika taasisi za elimu za juu nchini Korea, kuendeleza viongozi wa kimataifa na kuimarisha mitandao ya kirafiki Korea.
Programu ya Uzamili
Scholarship Period: 5 Years : 1 year of Korean language + 4 years of BachelorXCHARXs course
korean-serikali-scholarship
Waombaji wanaofaa wanapaswa kufikia vigezo vifuatavyo vya kufuzu;

  1. Inapaswa kuwa raia wa nchi ambayo udhamini hutolewa, ambao pia unatumika kwa wazazi wa waombaji
  2. Have graduated or will be scheduled to graduate from high school as of March 1st of the invitation year
  3. Must possess above 80% (nje ya 100%) kiwango cha wastani cha daraja (CGPA), au lazima iwe ndani ya% 20 ya juu (nje ya 100%) kwa cheo katika shule ya sekondari.

Programu ya Uzamili:

  • MasterXCHARXs course 1 year of Korean language + 2 years of MasterXCHARXs course
  • Doctoral course 1 year of Korean language + 3 years of Doctoral course

Ustahiki wa Programu ya Uzamili

  1. Mwombaji na wazazi wake lazima wawe na uraia wa kigeni.
    * Waombaji ambao wanashikilia uraia wa Kikorea hawaruhusiwi kuomba programu hii.
  2. Waombaji wanapaswa kuwa chini ya umri wa miaka 40 ya mwaka wa uteuzi.
  3. Waombaji wanapaswa kushikilia shahada ya Mwalimu au Mwalimu kama ya Septemba 1st ya mwaka wa uteuzi.
    * Applicants who have previously enrolled in or graduated from an undergraduate program, a master’s program, or a doctoral program (including exchange program) in Korea are ineligible to apply for the program.
  4. Applicants must maintain a grade point average (GPA) of at least 2.64 on a 4.0 scale, 2.80 on a 4.3 scale, 2.91 on a 4.5 scale, or grades/marks/score of 80%(out of 100%) or higher from the previously attended institution. If the applicant does not satisfy the above GPA requirements, he/she will be ineligible to apply to this program.

Nchi za Afrika zinazostahiki:

Algeria, Angola, Burkina Faso, Burundi, Cameroon, Cape Verde, Jamhuri ya Afrika ya Kati, Tchad, Comoros, Congo, Cote d'Ivoire, DR Congo, Djibouti, Misri, Guinea ya Equatoria, Eritrea, Ethiopia, Gabon, Gambia , Ghana, Guinea, Guinea-Bissau, Kenya
Lesotho, Liberia, Libya, Madagascar, Malawi Mali, Mauritania, Mauritius, Moroko, Msumbiji, Namibia, Niger, Nigeria, Rwanda
Sao Tome na Principe, Senegal, Shelisheli, Sierra Leone, Somalia, Afrika Kusini, Sudan, Swaziland, Tanzania, Togo, Tunisia, Uganda
Zambia, Zimbabwe

Utaratibu uteuzi

[Mpango wa shahada ya shahada]

  • 1 mzunguko wa uteuzi

Balozi za Korea zitaajiri na kuchagua wagombea waliohitimu
* Waombaji wanapaswa kuomba programu kwa njia ya Ubalozi wa Kikorea

  • Duru ya 2 ya uteuzi
    Kamati ya uteuzi NIIED itaangalia wagombea waliohitimu waliochaguliwa na Balozi za Korea
  • Pande zote za uteuzi wa 3
    Vyuo vikuu vya Korea vitawashughulikia wagombea wa kuingia
[Mpango wa Uzamili]
Uchaguzi wa 1
Taasisi za uteuzi wa 1st (Mabalozi ya Korea ya Kati au vyuo vikuu vya ndani) itatoa rasimu ya kiwango cha uchaguzi kulingana na vigezo zilizotolewa na NIIED, na itapendekeza waombaji waliohitimu kulingana na viwango vyake.
Uchaguzi wa 2nd
Kamati ya uteuzi wa NIIED itachagua wagombea waliofanikiwa zaidi kutoka kwenye bwawa la waombaji ilipendekeza na taasisi za uteuzi wa 1st.
Uchaguzi wa 3
Wagombea tu ambao walipendekezwa na ubalozi wa Kikorea na wamepitisha uteuzi wa 2nd kwa ufanisi watahesabiwa kwa kuingia. Wagombea wa mafanikio watapata uandikishaji kutoka angalau moja ya vyuo vikuu vitatu.

Scholarship Worth:

[Mpango wa shahada ya shahada]
- Round-trip uchumi wa darasa airfare
- Mtiririko wa kila mwezi (800,000 alishinda)
- Bima ya matibabu (20,000 alishinda) kwa mwezi itatolewa (chanjo chache)
- Malipo ya Makazi (200,000 alishinda juu ya kuwasili)
- Mafunzo

* Zaidi ya hayo, wafadhili walio na amri nzuri ya lugha ya Kikorea (ngazi ya 5 au ya juu katika TOPIK) watapata 100,000 ya ziada ilipata

[Mpango wa Uzamili]

  • Airfare Round-trip economy class ticket
  • Monthly Allowance 900,000 won (KRW) per month
  • Research Allowance Per Semester 210,000 won for scholars in the field of humanities and social sciences; 240,000 won for scholars in natural and mechanic sciences
  • Relocation (Settlement) : Allowance 200,000 won upon arrival
  • Mali ya Mafunzo ya lugha: Chanjo kamili
  • Mafunzo: Halafu zote za kuingizwa zimeondolewa na taasisi ya mwenyeji (chuo kikuu) Tuzo itatolewa kwa NIIED
  • Gharama za Uchapishaji wa Dissertation: 500,000 ~ 800,000 imeshinda, kulingana na gharama halisi
  • Bima ya matibabu: 20,000 alishinda kwa mwezi itatolewa (chanjo chache)
  • Fedha maalum kwa wasomi ambao ni wenye ujuzi katika lugha ya Kikorea (TOPIK Level 5 au 6): 100,000 ilishinda kwa mwezi

Orodha ya Vyuo vikuu vya Korea

Jinsi ya Kuomba:

Kwa Taarifa Zaidi:

Tembelea Tovuti ya Rasmi ya Serikali ya Korea ya Scholarship

Maoni ya 80

  1. Dears Mimi ni wa Ethiopia na mimi tuna shahada ya B.Sc (BSc) katika uzalishaji wa wanyama na Usimamizi wa ardhi na Rasilimali za M.Sc (MSc) katika Uvuvi na Usimamizi wa Mazingira ya Mimea. Nina uchapishaji wanne. Sasa ninaangalia PhD katika mojawapo ya uwanja wa masomo (Uvuvi, Ufugaji wa Mazingira, Sayansi ya Mazingira, Usimamizi wa Maliasili, Sayansi ya wanyama, ufugaji wa wanyama, wetland, ecology au uwanja mwingine wowote unaohusiana .. Lakini sina mdhamini au mfuko. , mpenzi tafadhali nipate msaada au nisaidie kujifunza PhD yangu.Kubali kwako!

  2. Jina langu ni Misganaw Medagna. Mimi ni kutoka Ethiopia. Nilikwenda kwa Ubalozi wa Kikorea huko Addis Ababa ili kuuliza habari juu ya usajili wa masomo ya elimu na aina za usomi uliotolewa nchini Korea Kusini lakini waliniambia kuwa hawana habari kuhusu hilo. Napenda unipe hesabu kamili ya maombi ya maombi, tarehe ya maombi na masuala mengine yanayohusiana. Asante.

  3. jina langu ni amina idriss umri wa miaka 20 mimi ni mtethiopia aliyeishi na kujifunza katika saudi arabia nataka kujifunza lugha ya korean na kujifunza biashara tafadhali nisaidie kujiandikisha kabla ya kuchelewa kwake

  4. Maoni:
    Wapenzi bwana,
    Im Al Mohaiminul Uislam. Mimi kusoma chuo kikuu katika nchi yangu Bangladesh. Jina langu la msingi ni Ufuta wa Petroli & Uchimbaji. Ndani ya miaka ya 2 nitakuwa mkamilifu wahitimu wangu. Kisha kwa masomo ya juu ninataka kwenda Korea. Tafadhali nisaidie nitakuwa na furaha sana.

  5. Mpendwa Mheshimiwa,
    Mimi ni ERNEST SUH wa CAMEROONIAN na taifa na mwenye shahada ya bachelors katika uhandisi wa miundo. Napenda kuendeleza elimu yangu katika KOREA YA SOUTH. Tafadhali tafadhali niambie kwa namna ya kupata mpango wa elimu ya mabwana, utaratibu na kufunga muda wa maombi na masuala mengine kuhusiana na uhandisi wa kiraia na miundo. Nitafurahi sana kwa msaada wako wa aina.

  6. Ninataka kuhudhuria PhD yangu katika nchi yako na nina taarifa muhimu juu ya nchi yako ili kujenga ushirikiano mzuri kati ya nchi zetu. Kwa kuongeza mimi nitatumia uzoefu wa nchi yako ili kukuza taifa langu. hapo awali, nimehitimu shahada yangu ya masters katika Chuo Kikuu cha Bah Dar, Ethiopia katika Uongozi wa Elimu na mimi sasa niko katika Msimamizi wa Shule ya Sekondari. Natumaini na naamini kwamba utasaidia na kunipa katika kupata fursa ya kuhudhuria usomi wangu katika nchi yako.

  7. Maoni: Mimi ni Kabir Hasion. Nimefanya B.Sc katika Uhandisi wa Textile kutoka Chuo Kikuu cha Jiji la Bangladesh. Ninataka kujua jinsi gani inaweza kuomba kwa scholarship M.Sc katika Korea.

  8. Jina langu ni Pal Mai. Mimi ni Sudan Kusini na utaifa. Sudan Kusini ni hali ya kujitegemea zaidi ya Afrika iliyotoka Sudan katika 2011.
    Nina maslahi makubwa katika kupokea elimu kwa Mwalimu Mkuu katika Sera ya Umma ya Umma na Usimamizi kutoka Seoul School of Graduate. Sababu ni kwamba mimi kama elimu na tabia ya Asia. Maendeleo ya Asia katika uchumi na teknolojia ni ya kushangaza sana kwa nchi zinazoendelea Afrika. Tatizo la umaskini na njia za kushinda ni maalumu kwa serikali za Asia na Afrika kuendeleza, inapaswa kupitisha sera hizi za mashariki.
    Nilihitimu kutoka Chuo Kikuu cha Addis Ababa na shahada ya shahada ya Sanaa katika Utawala wa Umma na Usimamizi wa Maendeleo. Niliomba kuomba Scholarship kwa Mwalimu Mkuu katika Sera ya Umma ya Umma na Usimamizi katika shule ya Seoul ya Chuo Kikuu lakini nilitambua kuwa maombi yanawasilishwa kwa njia ya Ubalozi wa Korea ya Kati ambayo haipatikani South Sudan ... hakuna Ubalozi wa Korea Kusini Kusini.
    Tafadhali unipe ushauri juu ya kuweza kuomba?

  9. Mimi ni Achini Nisansala. Mimi ni mwanafunzi wa kwanza (B.Sc.Mathematics, Sayansi ya Kompyuta) katika Chuo Kikuu cha Sri Lanka Rajarata.Katika shahada yangu, nataka kujua jinsi gani inaweza kuomba kwa M.Sc. Korea? Tafadhali msaada na ushauri kwangu.

  10. Naweza kujua kama ninaweza kupata ujuzi wa Kikorea kujifunza kwa shahada ya shahada katika madicine.Am ni Kenya, ameketi kwa KCSE katika 2014 na kupata A (wazi) katika Hisabati, Biolojia, Kemia & Fizikia, A (minus) kwa Kiingereza.Also , tafadhali nijulishe jinsi ya kuanza kuomba ushuru.

  11. Maoni: Mimi ni kutoka Guinea-Bissau na napenda kuendelea utafiti wangu Korea
    kama nina shahada ya juu ya elimu (Kiingereza) lakini nina matatizo katika jinsi ya kupunzika na wakati wa kupitisha.

  12. Mpendwa Mheshimiwa / Madam
    Ningependa kuomba Msaada wa Mwalimu (MA) katika Ushirikiano wa Kimataifa na Maendeleo katika Nchi ya Korea Kusini tangu ni Kituo cha Mafunzo ya Rasilimali ya Dunia Mimi nina shahada ya BA katika Usimamizi wa Maendeleo. Ninawezaje kushinda kushinda kujifunza Korea Kusini?
    Wako Hukumu & Shukrani
    kwa maelezo zaidi kutoka kwa maoni yako, hapa ni anwani zangu
    E-mail: olienyyat@yahoo.com
    Simu ya mkononi: + 251911853096.
    Gew Ding Olieny

  13. Maoni: Hi ..! ni Umar Mukhtar kutoka Jimbo la Sokoto, Nigeria. na ningependa kuwa na udhamini wako udhamini nina hakika kwamba hutoa elimu bora ambayo inaweza kunisaidia kutatua changamoto zingine za kiuchumi nchi yangu inakabiliwa nayo. Napenda kusoma BSC ECONOMICS. asante kwa majibu yako mazuri.

  14. Maoni: Sawa ..! Boamah Benyamini ni jina langu la kwanza kutoka Ghana. Nataka kuomba kwa utaalamu wa serikali. Ninaamini kwamba Korea ni bora zaidi linapokuja suala la elimu .. Nataka wewe unisaidie kupata ujuzi wa Kikorea. Vidokezo vyako & KUSAAA ... Tumaini hapa kutoka kwenu hivi karibuni .. Kwa taarifa yoyote ya maoni kwa upole mbele Barua pepe: benjaminboamah123@yahoo.com

  15. hello; Mimi ni mwanafunzi wa chuo kikuu nchini Morocco na nataka kuendelea kujifunza juu ya uhandisi wa kilimo nchini Korea .. unaweza kutoa taarifa kuhusu hilo tafadhali please

  16. Nimesikia kwamba tunahitaji kutuma Hati ya awali na matumizi ya Scholarships ya Korea, ni kweli?
    Na UST scholarships ni tu kwa ajili ya Kiingereza kufundishwa mipango?

  17. Maoni:
    Nina Bachelors katika Elimu kutoka Chuo Kikuu cha Zambia na sasa ninafanya kazi nchini Zambia na Wizara ya Elimu. Nilijishughulisha na Elimu ya Civic na nimezingatia katika Hisabati. Nataka kuendelea kusoma Mafunzo ya Amani na Migogoro, tafadhali ushauri juu ya jinsi ya kwenda juu yake.

  18. Mheshimiwa SAR,
    Mimi, AGBOR CECILIA KATIKA KUTUMA KATIKA UNIVERSITY YA BAMENDA CAMEROON AMAFANYA UCHIMUJI WA KAZI KATIKA KUFANYA KAZI YA KAZI YA KAZI YA KIMAJI NA KATIKA KAZI YA KUFANYA KUTOA KUFANYA KUFANYA KAZI ZA MAHIMU YA HABARI YA WATU KUFANYA KUFUNA MAFUNZO KATIKA MAFUNZO YA HABARI ZA KIMAJI Mfumo wa CARDIOVASCULAR WA WANTU, UFUNA KUTAA NA UFASHA NINI KUFANYA KUFANYA NENO

TAFUTA MAFUNZO

Tafadhali ingiza maoni yako!
Tafadhali ingiza jina lako hapa

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.