Mpango wa Mazoezi ya Usajili 2018 kwa vijana wa Afrika Kusini

Mwisho wa Maombi: haijulikani

Eneo la Ayubu: Centurion
Maelezo ya Mkoa: Africa Kusini
Idadi ya Ajira: 00608779

Accenture ni ushauri wa usimamizi wa kimataifa, huduma za teknolojia na kampuni ya uhamisho. Kujumuisha uzoefu usio sawa, uwezo kamili katika viwanda vyote na kazi za biashara, na utafiti wa kina juu ya makampuni ya mafanikio ya dunia, Accenture inashirikiana na wateja kuwasaidia kuwa biashara za juu na utendaji.

Accenture Afrika Kusini sasa inatafuta watu wa juu wa utendaji kujiunga na sisi katika Programu ya Usanifu wa 2018.

Programu ya Usanifu imeundwa kutoa watu binafsi fursa ya kupata thamani, kazi juu ya kazi katika mazingira ya teknolojia ya habari. Wafanyakazi hufanya kazi zenye changamoto zinazotolewa fursa ya kujifunza kuhusu teknolojia mpya, kuimarisha ujuzi na kutoa michango muhimu kwa timu na miradi wanazofanya.
Kwa jitihada za kufikia malengo yaliyowekwa kwa ajili ya programu, wastaafu wanasimamiwa na kufundishwa. Kwa njia ya usalama wa uhusiano wa ushauri unapewa fursa ya kufikia ukuaji wa kitaalamu na binafsi.
Mahitaji:
Mahitaji ya chini:
 
Wagombea lazima wamaliza shahada yao ya mwisho ya mwaka au diploma ya kusoma katika taaluma zifuatazo:
Uhandisi wa Kompyuta, Mifumo ya Taarifa, Sayansi ya Kompyuta, Uhandisi wa Programu, Teknolojia ya Habari, Informatics, SAP, Upimaji, Java na Usimamizi wa Mradi.
 
Mahitaji ya ujuzi wa kitaaluma
  • Matokeo yaliyotokana
  • Mwanafunzi wa haraka
  • Mchezaji wa timu
  • Analyver tatizo solver
  • Ustadi wa stadi za kiufundi, kazi na ujuzi
  • Ujuzi bora wa maneno na waandishi
  • Uwezo wa kukidhi mahitaji ya usafiri wa mteja, inapohitajika
  • Uthibitisho wa ujuzi wa uongozi
  • Innovative, flexible na ujasiriamali
Interns itakuwa JHB / PTA msingi tu
 
Tafadhali ambatisha nyaraka zifuatazo na programu yako:
  • CV iliyosasishwa
  • ID ya kuthibitishwa na sifa
  • Maandishi rasmi ya kitaaluma

Kwa Taarifa Zaidi:

Tembelea Tovuti ya Rasmi ya Usajili wa Usajili wa 2018

TAFUTA MAFUNZO

Tafadhali ingiza maoni yako!
Tafadhali ingiza jina lako hapa