Serikali ya Kichina / Tume ya Umoja wa Afrika Scholarships ya Mwalimu na Daktari 2018 / 2019 kwa vijana wa Kiafrika kujifunza nchini China (Fully Funded)

Mwisho wa Maombi: Juni 29th 2018

The Serikali ya Jamhuri ya Watu wa China imetoa utoaji wa udhamini kwa Tume ya Umoja wa Afrika, kupitia Idara ya Rasilimali, Sayansi na Teknolojia, ili kuwawezesha wanafunzi wa Kiafrika kujifunza nchini China katika mwaka wa 2018 / 2019 Academic. Usomo huo una lengo la masomo yanayoongoza kwa tuzo ya Mwalimu na Daktari Degrees.

Usomi huo umewa wazi kwa wananchi wote wa Afrika waliohitimu ambao wanakidhi mahitaji ya kuingizwa yaliyomo hapa chini. Lugha ya Mafundisho itakuwa katika Kiingereza. Wagombea walio na uwezo, motisha na hamu ya kucheza majukumu ya uongozi wa mabadiliko katika Afrika husisitizwa hasa kuomba.
Mahitaji kiingilio
Wagombea wanaoomba wanapaswa kukidhi mahitaji yafuatayo:
i. Daraja la shahada ya chuo kikuu kutoka chuo kikuu kinachojulikana, na angalau darasa la pili la mgawanyiko au sawa sawa, katika uwanja husika.
Kwa Wagombea wa Daktari (shahada ya Mwalimu katika shamba husika inahitajika)
ii. Upeo wa miaka ya 35
iii. Uelewa katika lugha ya Kiingereza, kama ni lugha ya kufundisha
Wagombea wanaweza kuhitajika kwa uchunguzi wa maandishi au mdomo baada ya kuchaguliwa kabla
Utaratibu wa Maombi
Maombi lazima yamewasilishwa na barua ya kifuniko inayoonyesha motisha kwa kutumia na jinsi gani
sifa hiyo itawawezesha kuitumikia bara. Maombi lazima pia iambatana na yafuatayo:
1) Vita ya Mtaalamu ikiwa ni pamoja na elimu, uzoefu wa kazi na machapisho kama yoyote;
2) Hati zilizohakikishiwa za vyeti husika, maelezo, na maelezo ya kibinafsi ya pasipoti ya kitaifa (angalau ya uhalali wa mwezi sita)
3) Futa picha ya ukubwa wa pasipoti ya rangi (3 * 4)
4) Mapendekezo kutoka kwa waamuzi wawili wa kitaaluma
5) Cheti cha Afya.
Kumbuka:
  • Waombaji waliovutiwa wanaweza kufikia mahitaji kupitia kiungo www.au.int
  • Waombaji wote wanapaswa kuomba moja kwa moja kupitia tovuti ya Chuo Kikuu husika na kutuma nakala kwa barua pepe kwa Caseley Olabode Stephens StephensC@africa-union.org.
  • Tarehe ya kufungwa kwa uwasilishaji wa programu na nyaraka zote zinazosaidiwa ni: 29TH Juni 2018.
  • Maombi yaliyopokelewa baada ya tarehe hii ya mwisho hayatazingatiwa.

Kwa Taarifa Zaidi:

Tembelea Tovuti ya Rasmi ya Rasmi ya Tume ya Umoja wa Afrika Mwalimu wa Daktari na Daktari wa Daktari 2018 / 2019

Maoni ya 12

  1. Bonjour
    Mimi ni Architecte et j'aimerai bien postulé lakini umri wangu ni zaidi ya 35 miaka. J'ai 39 ans, j'aimerai vizuri kusaidia bara langu. Je, ni kufanya nini?
    Merci

  2. Hi! Mimi, m Mtaalamu wa Nigeria wa Uhandisi wa Rasilimali na Maji, Chuo Kikuu cha Jimbo la Borno Maiduguri. Huu ni fursa nzuri sana kwa Waafrika, lakini viongozi wa maombi hufichwa kwa sababu nimejaribu mara kadhaa lakini sikuweza kupata viungo maalum ambavyo vitakuongoza moja kwa moja kuomba kifungo na sasa ni kuchelewa, mstari wa tarehe ni kesho tu . Je, mtu yeyote anaweza kusaidia? Asante

  3. Mimi ni Adjottin Bruno kiti cha mwanafunzi wa sayansi, chuo kikuu cha Abomey Calavi .. ni beninese. Asante kwa fursa hii. Kwa hivyo m marehemu kuomba sasa na utakuwa bouncy siku ya kuja. Tafadhali tuma mimi wote hapa.

TAFUTA MAFUNZO

Tafadhali ingiza maoni yako!
Tafadhali ingiza jina lako hapa