Piga simu kwa Maombi: 2019 Oprah Winfrey Uongozi wa Academy kwa Wasichana - Afrika Kusini

Mwisho wa Maombi: 16 Februari 2018.

Oprah Winfrey Uongozi Academy kwa Wasichana hutoa wanafunzi Wanafunzi wa 8 kupitia 12 with an opportunity to develop their full intellectual, social and leadership potential. To be eligible, girls must be South African, demonstrate academic and leadership potential, and come from a disadvantaged background.
The Oprah Winfrey Uongozi wa Wanafunzi - Afrika Kusini ni shule ya kikapu ya wanawake iliyoanzishwa Januari 2007 na iko katika Johannesburg, Afrika Kusini. Chuo kilianzishwa na Oprah Winfrey na lengo la kutoa fursa za elimu na uongozi kwa wasichana wenye ujuzi wenye elimu kutoka kwa asili duni.

Vigezo vya Uingizaji

Wanafunzi wanahitimu kuomba masomo kama:

  • wao ni wenye vipaji vya kitaaluma na wana uwezo wa uongozi
  • wao ni wajumbe wa Afrika Kusini au wakazi wa kudumu
  • Familia yao au kaya ya kipato kabla ya kufunguliwa ni chini ya R10 000 kwa mwezi
  • kwa sasa ni katika darasa la 7

Mchakato wa Uchaguzi

Mara baada ya maombi yote yamepokelewa na kupimwa, upimaji utatayarishwa kwa wale waombaji ambao wanafikia vigezo. Kuna hatua kadhaa kwenye mchakato wa uteuzi:

Hatua 1: Majaribio ya kuingia

Waombaji ambao wanafikia vigezo vya awali wataalikwa kuandika vipimo vya kuingilia, ambavyo vitafanyika katika maeneo mbalimbali ya Afrika Kusini.

Hatua 2: Upimaji wa kina zaidi - uwezekano wa kitaaluma na uongozi

Uchaguzi zaidi na upimaji wa kina wa uwezekano wa kitaaluma na uongozi utafuata.

Hatua 3: Makambi ya Uchaguzi - mahojiano ya kliniki na tathmini mbalimbali za kisaikolojia

Makambi ya uteuzi wa mwisho, ya muda mrefu wa 2 au siku za 3, utafanyika kwenye Chuo cha baadaye baadaye.

Hatua 4: Ziara ya nyumbani na usajili

Wanafunzi wote wenye mafanikio watasajiliwa katika nyumba zao mwisho wa mchakato.

Jinsi ya kutumia

Fomu za maombi zilizokamilishwa lazima kushughulikiwa na kutumwa kwa:

Tahadhari: Uajiri wa Wanafunzi
PO Box 1485, Henley kwenye Klip, 1962
Barua pepe: student.recruitment@owlag.co.za

Maombi ya 2019 karibu na 16 Februari 2018.

Maombi yatastahikiwa ikiwa unashindwa kuwasilisha hati zote zinazohitajika. Je, maelezo yoyote yanayowasilishwa yanapatikana kuwa yasiyo sahihi au yasiyo ya kweli, programu yako itastahikiwa.

Cheti ya kumbukumbu itafanyika kwa kila programu.

Ikiwa hukujisikia kutoka Chuo cha Academy na 15 Machi 2018 programu yako haijafanikiwa.

Masharti na masharti yanatumika. Hakuna usajili utaingizwa. Uamuzi wa Kamati ya Uteuzi wa Chuo ni mwisho.

Pata Maombi ya Maombi ya Academy ya Uongozi wa Oprah Winfrey ya 2019 kwa Wasichana

Kwa Taarifa Zaidi:

Visit the Official Webpage of the 2019 Oprah Winfrey Leadership Academy for Girls

Maoni ya 34

  1. Mama Afrika katika Amerika na Afrika ya Diaspora pls kuja Nigeria na kuwakomboa baadhi ya wasichana wa Nigeria wanajitahidi kujitolea kwa ndoa za awali au uzinzi.

  2. Nilikuwa nikishuka kwenye tovuti ya Oprah nilipokuwa nikienda kutafuta utaalamu kwa msichana mdogo ambaye anajitahidi sana na anajiangalia mwenyewe wakati wa wiki wakati mama mchanga anaenda kwa kazi za kipande. Wanakaa katika chumba changu cha nyuma.
    Je, unaweza kuacha msichana mdogo wa umri wa miaka 11 kutoka mzunguko wa umasikini. Yeye ni katika daraja 6 baadaye Shule Kreft, Kemptonpark Jina Diana Chimalizeni. Siwezi kusaidia zaidi kuliko kuwapa chumba cha bure ili kuishi
    Mtoaji wa 81 st, Rhodesfield, Kemptonpark
    0839451046

  3. Oprah mpendwa
    Ninahitaji kuomba watoto ambao wanafanya grade8 mwaka huu na mwaka ujao atafanya daraja la 9.
    Asante
    Asanda Mkhize

  4. Siku njema,

    Jina langu ni Matsidiso Khasibe, niliomba kwa ajili ya binti zangu wawili katika Oprah Winfrey, maombi ya binti ya kwanza ilikuwa ni mwaka huu niliotuma Februari 2017 na mdogo zaidi kwa mwaka ujao 2019. Yule ya kwanza haikufanikiwa & kupendeza jibu lilipelekwa kupitia SMS na moja kwa 2019, hakuna jibu lililopokea kupitia SMS au barua pepe. Ninapenda shule hiyo kama Academy ya Uongozi na kwamba nimefanya utafiti juu ya mwanzilishi wake Oprah Winfrey, nia yangu ilikuwa ya kuwasaidia mmoja wa binti zangu kushiriki katika mpango huu na kama mama mmoja ambaye sasa ni nje ya kazi ilikuwa na matumaini ya atleast kupokea maoni chanya.

    Lakini hata hivyo, bado ninaunga mkono mpango huu wa Oprah na timu yake ili kuendelea na kazi nzuri zaidi kwa wengi wa Afrika Kusini ambao hawajali.

    Regards
    Matsidiso

  5. Hi Ophra! Ningependa kuomba kwa binti yangu kwa mwaka ujao, ambaye ni katika 7now kubwa, amekuwa na mengi, naamini kwa njia ya neema ya Mungu academy inaweza kuleta bora ndani yake na kuwa na kujiamini zaidi, ninahitaji mtoto wangu tu Kuwa na Baadaye bora na imara zaidi / ya kujitegemea na kuwa bora zaidi katika maisha.

  6. Ninahisi sio haki kwa uingizaji wa b kwa daraja la 8. Niliuriuriwa hivi karibuni kwa kuomba mwanafunzi ninayeishi kwa sasa kama mwalimu tu kupata kwamba hawezi kupewa fursa kwa sababu programu zimefungwa kwa intaneti ya 2019 na kwa sasa ana katika darasa la 7. Atapoteza fursa hiyo kwa sababu hawezi kuomba zaidi ili atakuwa katika daraja la 8 2019. Ninahisi kusikitishwa kama siwezi tena kukaa pamoja naye mwaka ujao na kwamba kunifanya mimi wasiwasi juu ya nani anayeweza kumsaidia zaidi. Yeye ni msichana mkali ambaye ana mahitaji yote unayohitaji. Ikiwa anaweza kupewa nafasi kama maombi ya kipekee basi nitakuwa na furaha sana. Anatoka kwenye historia maskini hivyo nimekuwa nimesaidia tangu miaka yake ya shule ya msingi. Tafadhali fikiria hilo na nipige simu kwenye 0827402406 tangu sijafungua barua pepe zangu. Asante na usabariki!

  7. Oprah Mpendwa Nina binti ambao ni dada zangu wanaozaliwa na mama yake ni walemavu hawezi kutembea yeye anakimbia na bibi yake alikuwa na kansa na yeye ndiye anayemtazama binti anayemzaa binti kwamba nataka kupata shule katika chuo kikuu yake imepotea tangu mama yake mjamzito Nina wasiwasi juu ya mtoto wa msichana nataka mtoto huyu kupata elimu bora na mama yake pia ni mchungaji

  8. Napenda binti yangu kuingizwa shuleni katika mwaka 2020 kwa daraja la 8-12.
    Yeye ni mtaalamu mwenye akili na hivi karibuni alisajili daraja la 6 juu akiwa shuleni lake.

  9. Siku njema Madam,
    Mimi kwa unyenyekevu kuomba msaada kwa binti yangu mkubwa Tafadhali ampa fursa ya kuwa sehemu ya Chuo hiki kikuu, nimejitumia katika 2017 lakini sijawahi kujibu, amekuwa mwanafunzi wa A tangu XnUMX darasa na amekuwa bora kuonyesha uwezo mkubwa wa kuwa kiongozi mkuu. Mama yake ni mzazi mmoja asiye na kazi ambayo kupitia hali ngumu na jumuiya inayoambukizwa na madawa ya kulevya imechukuliwa lakini imefanywa upya Yeye ndiye peke yake kwa njia ya elimu anaweza kuchukua mama yake na ndugu autistic kutokana na maisha yao ya umasikini. Mimi ni bibi yake ambaye alijiunga na kujiandikisha katika shule ya nusu ya kibinafsi lakini hawezi kukabiliana na kifedha kwa hiyo akitihimiza na usiruhusu uwezekano huo uweze kupoteza.

    Yeye sasa katika daraja la 8 linaonyesha uwezekano mkubwa wa kupita kwa daraja la 9.

    Asante

    Wako Sincerly
    IL

  10. I will like to apply for my daughter who will be doing Grade 8 next year. I understand the enrollment is closed in case thereXCHARXs an opening kindly consider. SheXCHARXs currently doing Grade 7 and weXCHARXve just moved to Henley on Klip on the 1st June and sheXCHARXs travelling to Free State(Vaalpark).

    Kindly kusaidia

  11. Oprah mpendwa
    I have been admitted to get a master degree at a university in the U.S.
    I’m not African I am from Syria. I need a scholarship to continue my admission,can you help me?

    Shukrani

  12. Hy Oprah i would like to Apply to your school for 2019 and i will be doing grade9 i know that applications are closed but i would like to be part of your school girls

  13. Can I pass my sincerely greetings to you Sir or Mam

    My name is Mmamulau Ntsako Shai I am in grade7 this year at Sithuthukile Juniour Secondary School at an rural area of Ekulindeni,Mpumalanga.It would be honour to enter your privilege,honourablyhonourable; XCHARXXCHARXXCHARX-wonderful and amazing school in 2019 or 2020. l am academically wise and has always been the grade overall and I am agitate leader I have been a prefect ever since first grade I am a nice and friendly I have won the spelling bee 2017 till I competed for the district and got position two,I competed in approach contest and became first but couldnXCHARXt finish due to the school holidays and I won the Astro Quiz in 2018 and came third but couldnXCHARXt continue due to health reasons. I think I have what it takes .

    My contact details are 079 221 5737

    Wako mwaminifu
    Mmamulau Ntsako Shai

  14. Good day President Sykes I met you at my Rotary club with Mr Gutche when I was President. I have a childrenXCHARXs home of abandoned babies as discussed. I reared from birth now nearing grade 7. All are A students and fully eligible as orphans from birth on social grants living in my Foster facility. Some are too young but very clever and deserving.

  15. Greetings to Sir/Madam I would like to register my daughter to Ur school for grade 9 in 2020 because I was late for grade 8 in 2019 Nd I would be very very happy if my daughter attended your school in 2020

    Asante

  16. Is there by any chance got the space for my daughter for 2019. I understand closing was February, got the information about school late. The child is schooling in Eastern Cape and want to take her to schools like this as there can be more opportunity for her.

    Hope my request will be highly considered.

  17. Siku njema

    I would like to apply for year 2020, my daughter is currently doing grade 6. Please advise when will the application forms be available.

    Asante

TAFUTA MAFUNZO

Tafadhali ingiza maoni yako!
Tafadhali ingiza jina lako hapa

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.