Piga simu kwa Maombi: Chuo Kikuu cha Afrika (Umoja wa Afrika) 2017 / 2018 (Masters & PhD) Scholarships kwa Waafrika.

Mwisho wa Maombi: Mei 31st 2017

Chuo Kikuu cha Pan African ni mpango wa Wakuu wa Nchi na Serikali ya Umoja wa Afrika. Ni Waziri Mkuu wa Chuo Kikuu cha Baraza ambalo lengo lake ni kutoa elimu bora ya shahada ya kwanza inayoelekea kufikia ufanisi wa Afrika yenye kufanikiwa, jumuishi na amani.

Vijana, waliohitimu, wenye vipaji na wenye kujitolea kutoka nchi za Kiafrika na Diaspora ya Afrika wanaalikwa kuomba kujiunga na mipango ya shahada ya Masters au PhD katika vituo vilivyofuata vya PAU vilivyoorodheshwa hapa chini. Wagombea wenye uwezo, motisha na ambao wanataka kucheza majukumu ya uongozi wa uongozi kama wasomi, wataalamu, viwanda, wavumbuzi na wajasiriamali wanavutiwa sana kuomba.

1. Taasisi ya Chuo Kikuu cha Afrika cha Sayansi ya Msingi, Teknolojia na Innovation (PAUSTI), Chuo Kikuu cha Jomo Kenyatta cha Kilimo na Teknolojia (JKUAT), Kenya.
2. Taasisi ya Chuo Kikuu cha Afrika cha Maisha na Sayansi ya Dunia - ikiwa ni pamoja na Afya na Kilimo (PAULESI), Chuo Kikuu cha Ibadan (UI), Nigeria.
3. Chuo Kikuu cha Chuo Kikuu cha Afrika cha Utawala, Binadamu na Sayansi za Jamii (PAUGHSS), Chuo Kikuu cha Yaounde II na Chuo Kikuu cha Buea, Cameroon.
4. Taasisi ya Chuo Kikuu cha Afrika cha Maji na Nishati ya Sayansi - ikiwa ni pamoja na mabadiliko ya hali ya hewa (PAUWES), Chuo Kikuu cha Tlemcen, Algeria.

Mahitaji ya kuingia kwa Mipango ya Masters *
Wagombea wanapaswa kukidhi masharti yafuatayo:
1. Shahada ya shahada ya chuo kikuu kutoka kwa chuo kikuu kinachojulikana, na angalau ya pili
darasa la mgawanyiko wa juu au sawa sawa, katika uwanja husika;
2. Vyeti kuthibitishwa vya vyeti husika, hati (kutoka chuo kikuu na
shule ya sekondari), kadi ya ID ya kitaifa na ukurasa wa maelezo ya kibinafsi ya pasipoti;
3. Barua za ushauri kutoka kwa Profesa wa 2
4.
5. Futa picha ya ukubwa wa pasipoti ya rangi (2cmx2cm);
6. Upeo wa miaka 30 kwa miaka ya kiume na ya 35 kwa waombaji wa kike.

* Wagombea wanaweza kuhitajika kupata uchunguzi wa maandishi / mdomo baada ya preselection.
* Wagombea kwa Mwalimu katika programu za kutafsiri na kutafsiri
wanahitajika kuwa na ujuzi bora wa angalau wawili wa afisa wa Umoja wa Afrika
lugha (Kiarabu, Kiingereza, Kifaransa na Kireno).
Mahitaji ya kuingia kwa Programu za Daktari
Wagombea wanapaswa kukidhi masharti yafuatayo:
1. Shahada ya Masters katika uwanja husika kutoka PAU au yoyote ya kimataifa
Chuo kikuu cha kutambuliwa;
2. Vyeti kuthibitishwa vya vyeti husika, nakala, kadi ya kitambulisho kitaifa na
ukurasa wa maelezo ya kibinafsi ya pasipoti;
3. 3 kwa dhana ya utafiti wa ukurasa wa 4 (kichwa chetu, maswali ya utafiti,
malengo, umuhimu wa utafiti nk ...)
4. Barua za ushauri kutoka kwa Profesa wa 2
5.
6. Futa picha ya ukubwa wa pasipoti ya rangi (2cmx2cm);
7. Upeo wa miaka 35 kwa miaka ya kiume na ya 40 kwa waombaji wa kike.
Tume ya Umoja wa Afrika itatoa ushuru kamili kwa mafanikio
Wagombea wa Afrika.
Tuzo za Scholarship zinapaswa kujitolea kufanya kazi Afrika baada ya kuhitimu.

Utaratibu wa Maombi
Maombi yanapaswa kukamilika mtandaoni kwenye mtandao
Fomu za maombi zinapaswa kupakuliwa kwenye anwani ifuatayo:
pau-au.net
Tarehe ya kufungwa kwa kupokea maombi na nyaraka zote zinazosaidia: Mei ya 31
2017.
Maombi yaliyopokelewa baada ya tarehe hii ya mwisho hayatazingatiwa.

Kwa Taarifa Zaidi:

Tembelea Tovuti rasmi ya Wito wa Maombi: Chuo Kikuu cha Umoja wa Afrika (Umoja wa Afrika) 2017 / 2018 (Masters & PhD) Scholarships

Maoni ya 25

  1. Vigezo - Mimi ni miaka 40 na ningependa kujiandikisha katika programu ya utawala. Kama ilivyowekwa kwa vigezo, je, mimi nikosawahili?

  2. Mimi mwenyewe hufurahi kusikia nafasi hii ya meli ya wasomi, lakini kwa bahati mbaya umri wa kikomo hufanya huzuni. kwa nini ni mdogo kwa 35 kwa kiume (Phd) PLEASE RETHINK tena hadi miaka ya 50 nina nguvu sana na wengine wanasubiri kuboresha yako ...

  3. Mimi niko tayari kuomba ushuru uliotangazwa na chuo kikuu chako lakini kwa maombi ya mtandaoni anwani ambayo umetupa haikuweza kufanya kazi, wakati wowote nilipozidi hautaendelea hatua inayofuata badala ya kuwa haikupatikana. Tafadhali nisaidie kabla ya tarehe ya mwisho ya maombi imekamilika.
    Kwa upande

  4. BANZA MUMBELE Eric Hii ni hatua nzuri lakini hali hii inawavutia wengine au baadhi ya watu wengine katika nchi. Katika nchi za francophones, lisophones na Arabia hawana haki ya vijana wenye kiwango hiki cha utafiti. D'ou il itakuwa bora revoir hii critère. Mimi ni kweli sana kwa ajili ya mpango wa utawala lakini hii critère yangu bloque.
    Sera ni nzuri lakini kigezo kinawazuia watu kuomba fursa inayotolewa. Kwa upande wa nchi, nchi za Kiingereza zina faida kwa wengine, Kifaransa, Portugesh, Kiarabu, kutokana na sera ya bwana wa kikoloni. Kwa hivyo ni bora kufikiri tena juu ya vigezo vya umri. Mimi mwenyewe nivutia sana na programu ya Utawala

  5. asante kwa kunipa fursa hii ya kwanza ... ninafurahi sana kuomba masomo haya. Nimehitimu kutoka chuo kikuu cha mekelle katika uhandisi wa umeme na kompyuta na mimi ni mwalimu katika chuo kikuu cha mekelle (ethiopia). hivyo nataka kujifunza shahada yangu ya mabwana ikiwa unatoa fursa ya usomi huu.

  6. maombi ya mtandaoni hawezi kufanya kazi, nitafanya nini?
    ikiwa programu ya mtandaoni imefanywa, haja ya maombi ya nakala ngumu ni lazima? au siyo
    tafadhali nisaidie jinsi ya kukamilisha b / s online mara moja u upload doc. hakuna kitu kilichokataliwa kabisa na seva.

    Asante!

  7. Maoni: Kwa nini mimi kuendelea kuelekezwa kwenye sehemu ya kaulifu ya uhamasishaji? Mwisho wa mwisho unakaribia haraka na tayari nimehisi kuchanganyikiwa ... tafadhali msaada

  8. Nafasi ni ya ajabu. Lakini nina hofu ya kiungo cha mtandaoni haifanyi kazi na kurudia kusema kosa 500. Kwa sababu ya hili sikufanikiwa kuomba. Fikiria juu yake.Kufurahia

  9. Dears, siwezi kuomba kwa PAU kwa sababu ya upunguzaji wa internet dhaifu. kuna uwezekano wowote wa kupata fursa nyingine hasa kuhusiana na ugani wa muda?

  10. Dears, nimewasilisha maombi ya wasomi kwa PhD katika taasisi yako / yaani taasisi ya Pan African. Kwa hiyo ninaangalia kukubalika lakini niwezaje kupata maelezo kama mwanachuoni au mafanikio.
    Asante kwa Concern Afrika yako.
    Joto Regards,
    Berhe Zewde, Mhadhiri wa Hisabati, chuo kikuu cha Adigrat
    CNCS, kichwa cha uhakika wa ubora

  11. Unfortunateley. Ambapo lugha yetu (lugha za Afrika) ni nyeusi. Ilikuwa bora kusema kama somali, amhari, ksiwahili, au lugha za Afrika magharibi. Mimi ni kutoka somalia

  12. Asante kwa kutupa nafasi hii. Nimehitimu katika uhandisi wa kiraia na nina mpango wa kuendelea shule yangu kwa mabwana. Natumaini kusikia kutoka kwako hivi karibuni kunisaidia au kunituma kiungo cha kuomba chuo kikuu cha Pan Africa.
    Kindly upande

    Tigsti

  13. Tafadhali kindly nijulishe kwenye simu inayofuata. Kwa bahati mbaya niliona habari hii sasa. Nataka kuanzisha programu ya PhD na ninahitaji ujuzi huu. Nina MPH (Masters katika Afya ya Umma). Nitafurahia kutumia kwenye simu inayofuata tafadhali. Asante kwa majibu yaliyotarajiwa.

  14. [...] Chuo Kikuu cha Pan African ni mpango wa Wakuu wa Nchi na Serikali ya Umoja wa Afrika. Ni Waziri Mkuu wa Chuo Kikuu cha Baraza ambalo lengo lake ni kutoa elimu bora ya shahada ya kwanza inayoelekea kufikia ufanisi wa Afrika yenye kufanikiwa, jumuishi na amani. Vijana, waliohitimu, wenye vipaji na wenye kujitolea kutoka nchi za Kiafrika na Diaspora ya Afrika wanaalikwa kuomba kujiunga na mipango ya shahada ya Masters au PhD katika vituo vilivyofuata vya PAU vilivyoorodheshwa hapa chini. Wagombea wenye uwezo, motisha na ambao wanataka kucheza majukumu ya uongozi wa uongozi kama wasomi, wataalamu, viwanda, wavumbuzi na wajasiriamali wanavutiwa sana kuomba. [...]

  15. Mpendwa, Mheshimiwa / Madam

    Salamu,
    Niliomba programu ya PhD katika Sayansi ya Hali ya Hewa / Mabadiliko kwenye PAU kwa tuzo za 2018. Tangu, uhusiano haufanyiki kabisa katika maeneo mengi ya Ethiopia kwa ujumla na Chuo Kikuu cha Wollega hasa; unaweza kusaidia kama kutoa taarifa na kutisubiri kwa zaidi ya wiki 2 juu ya hewa.
    Ninasubiri majibu mazuri kutoka kwa PAU kama nimetimiza vigezo vyote vinavyotakiwa.
    Aina Regards,
    Mekonen Merga
    Mwalimu wa chuo kikuu cha Wollega (Hali ya hewa na Hydrology)

TAFUTA MAFUNZO

Tafadhali ingiza maoni yako!
Tafadhali ingiza jina lako hapa