Baraza la Utafiti wa Sayansi na Viwanda (CSIR) Uhandisi Mitambo Engineering Internship 2018 kwa vijana wa Afrika Kusini

Mwisho wa Maombi:10 Mei 2018

The Baraza la Utafiti wa Sayansi na Viwanda (CSIR) ni shirika la utafiti wa kisayansi na teknolojia inayoongoza, kutekeleza miradi katika Afrika na kufanya tofauti katika maisha ya watu.

CSIR ina nafasi ya mafunzo kwa Ndani: Uhandisi wa Mitambo katika kundi la mifumo ya Aeronautic Systems ndani ya kitengo cha Usalama wa Usalama wa Usalama na Usalama. Kusudi la msimamo huu ni kazi ya kubuni katika uchapishaji wa kuongezea (AM) / 3D na hivyo hutoa uwezo wa uzoefu wa kazi katika uwanja wa AM. Msimamo huu unategemea Pretoria.

Mahitaji:

Qualifications, ujuzi na uzoefu:

  • Shahada ya shahada ya uhandisi wa mitambo;
  • Lazima uwe na ujuzi katika pakiti ya SolidWorks CAD;
  • Majaribio juu ya uzoefu wa majaribio itakuwa faida;
  • Uwezo wa kufuata maagizo na kufanya kazi kwenye nyakati zilizopangwa;
  • Ujuzi bora wa maandishi na mdomo wa mawasiliano;
  • Kuwa mtu mwenye shauku na mtu binafsi;
  • Kuchukua umiliki wa kazi fulani na kuchukua hatua katika nafasi yao;
  • Uwezo wa kufanya kazi vizuri chini ya shinikizo na kufanya kazi kama sehemu ya timu.
  • Nia ya kufanya kazi katika mazingira ya utafiti wa kijeshi ambayo hutumikia wateja na wahusika wa ndani na wa kimataifa.

Majukumu muhimu:

Wakati wa mafunzo, mgombea mwenye mafanikio atashiriki katika muundo wa mitambo ya mifano ya upepo wa upepo, kupima mitambo na muundo wa makala za polymer. Kazi itajumuisha:

  • Utabiri wa modes kushindwa na hesabu ya matatizo;
  • Ununuzi wa makala ya mtihani;
  • Kazi na viwanda vinavyotengenezea Polymer na viwanda vinavyochanganya chuma;
  • Upatikanaji, kuweka na upimaji wa makala ya polymer;
  • Uchunguzi na matumizi ya mbinu za kumaliza uso;
  • Wajibu wa kukidhi wakati wa mradi.

Urithi wa Afrika Kusini na kibali cha usalama vinahitajika kwa nafasi hii.

Kwa Taarifa Zaidi:

Tembelea Tovuti ya Rasmi ya Mfumo wa Uhandisi wa Vifaa vya CSIR 2018

TAFUTA MAFUNZO

Tafadhali ingiza maoni yako!
Tafadhali ingiza jina lako hapa