Wajasiriamali wa Jengo la Diamond Bank Leo (BET 7) Mpango 2017 kwa wajasiriamali wa Nigeria (Milioni tatu ya Naira Grant)

Mwisho wa Maombi: Septemba 29th 2017

The Kujenga Wajasiriamali Leo (BET) ni jengo la uwezo na mpango wa elimu ya biashara unao lengo la kuzalisha riba katika ujasiriamali na iliyoundwa kusaidia wajasiriamali wenye umri wa miaka yote.

Tangu kuanzishwa kwake katika 2010, mpango wa BET kwa kushirikiana na Kituo cha Maendeleo ya Biashara (EDC) ina mafunzo ya maelfu ya wajasiriamali, na kuchangia sana kwenye bwawa la wamiliki wenye ujuzi wa Micro, wadogo na wa kati nchini Nigeria na hatimaye, kuhamasisha uumbaji wa utajiri kwa watu wote.

Wajasiriamali wa Ujenzi Leo hii inahusisha mafunzo ya ujasiriamali / biashara ya miezi sita ya wajasiriamali wa 50 kila msimu kutoka kwa sekta ya kuchagua. Baada ya kupitia awamu ya uteuzi kutoka pwani ya programu nyingi zilizopokea. Wajasiriamali tano juu mwishoni mwa kila msimu wanatolewa misaada ya kifedha ya N3,000,000 kila mmoja kama mtaji wa mbegu kuchukua biashara yao kwa ngazi inayofuata.

Kutoa msaada kwa zaidi ya biashara za 150 na kutoa misaada kwa wajasiriamali wa 20, BET imejiweka kama msimamizi katika mpango wa MSME uliongozwa nchini Nigeria kupata utambuzi wa ndani na kimataifa.

Sasa katika msimu wake wa 7th, toleo hili la BET na kichwa 'Innovation na Impact ya Jamii' limefungua milango yake kwa wajasiriamali wote katika sekta zote. Wito wote ambao wana mawazo ya ubunifu na wako tayari kufanya athari nzuri ya kijamii kuomba na kupata kwenye programu.

Utaratibu wa Uchaguzi:

  • Ikiwa wewe ni Mwanzo, mwanamume / mwanamke wa biashara, mwanafunzi au mtu binafsi mwenye dhana tofauti na ya ubunifu, Kujenga Wajasiriamali Leo (BET) ni jukwaa unahitaji kupiga ujuzi wako wa ujasiriamali na kuendesha biashara yako / wazo lako. kilele.
  • Jiunge na BET7 leo na kick kuanza safari yako ya ujasiriamali kwa ngazi ya pili.
  • Pata Karibishwa. Pata Fedha: Jiweke na N3,000,000 na mafunzo makubwa ya ujasiriamali ili kusaidia biashara yako kwenye ngazi inayofuata.

Utaratibu wa Maombi:

  • Hebu tukutane nawe
hatua 1
Jaza maelezo yako ya kibinafsi na ya biashara kwa usahihi

Jaza usajili wa fomu rahisi na jina lako la kwanza, jina, anwani ya barua pepe na
Nambari ya Simu ya Mkono, Jina la Biashara / Njia na maelezo mafupi ya biashara / wazo lako.
  • Biashara yako katika sekunde 60
hatua 2
Tuambie kuhusu biashara / wazo lako katika sekunde 60.

Unda video ya pili ya 60 na sauti iliyo wazi kuhusu biashara / wazo lako kutumia video
kamera au simu. Bonyeza kifungo cha kupakia baadaye ili kupakia video yako ya lami.
  • Subiri mwaliko
hatua 3
Jaza usajili wako, tuma na kusubiri mwaliko

Utazama programu yako, unaweza kuwa mmoja wa waombaji wa 300
ambaye angefanya hivyo kwenye mahojiano.
  • Kuangalia maombi yako, unaweza tu kuwa mmoja wa waombaji wa 300 ambaye angeweza kuifanya mahojiano. Kwa habari zaidi, tafadhali tuma barua pepe kwa: corporatecomms@diamondbank.com

Kwa Taarifa Zaidi:

Tembelea Tovuti rasmi ya Wajasiriamali wa Jengo la Diamond Bank Leo (BET 7) Programu ya 2017

Maoni ya 5

  1. Hii ni mojawapo ya njia ambazo miili ya ushirika inaweza kusaidia juhudi za serikali katika eneo la msaada kwa wajasiriamali. Serikali haiwezi kufanya hivyo peke yake. Itakuwa bora zaidi ikiwa taasisi nyingine za fedha zinajiunga na kusaidia SMS

  2. Niliandikisha kwa BET7 ili kupiga wazo langu. Niliandika juu ya wazo langu lakini haikuweza kupakia video yangu. Nilijaribu kuingia tena na niliona kuwa programu yangu imetumwa na hali ya kusoma "programu imepokea". Tafadhali nifanye nini ili kupakia video ya sekunde ya 60. Tafadhali tafuta chini ya jina langu na anwani ya barua pepe inayotumiwa kujiandikisha. Asante.

  3. Siku njema kwako.Kwa sio wote washindani wataweza kushinda 3million, Tafadhali Sir, nataka tu kuuliza kwamba kuna pesa za kuturudisha au kuwapiga wengine ambazo haziwezi kuifanya kwa muda wa miezi sita sio muda kutumia katika mafunzo basi kwa hiyo mtu hawezi kukusanya mafunzo yoyote ya kuokoa mafunzo

  4. Pls nini habari za hivi karibuni juu ya bet7, nilijiandikisha na nataka kusasishwa, kumekuwa na maelezo yoyote baada ya tarehe ya kufunga ya maombi ya mwaka huu?

TAFUTA MAFUNZO

Tafadhali ingiza maoni yako!
Tafadhali ingiza jina lako hapa