Mpango wa Kimataifa wa Ushirika wa Eisenhower 2019 kwa Wafanyakazi wa Mid-Care (Fedha Kamili kwa Marekani)

Mwisho wa Maombi: Juni 15, 2018

Kila mwaka, Mpango wa Kimataifa wa Eisenhower seeks diverse, dynamic doers to join its influential global network of over 1,600 active Fellows. We seek ambitious, disciplined rising leaders with the vision to make the world a better place as well as the ability to create and implement a concrete plan to make that vision a reality post-fellowship. Fellows represent all professional sectors – private, public and nonprofit – and hail from any number of careers, from journalism to the military to higher education to private corporations to the theater and beyond.

Washiriki wote wanashiriki, bila kujali historia yao ya kitaalamu au taifa, ni hamu ya kufanya mabadiliko mazuri katika ulimwengu kwa kushirikiana na wenzao katika sekta na mipaka. Wafanyakazi wanaofanikiwa wanatamani kuimarisha mtandao wa kimataifa wa Ushirika wa Eisenhower na kushiriki, juu ya maisha yao kama Mshirika wa Eisenhower, katika miradi na miradi ya kujenga yenye lengo la kuimarisha maadili ya Ushirika wa Eisenhower: amani, ustawi na haki.

Katika chemchemi ya 2019, Ushirika wa Eisenhower (EF) utakusanyika kundi tofauti la 20 kwa mawakala wa mabadiliko ya 25, wenye umri wa miaka 32-45, kutoka duniani kote kushiriki katika mpango wake wa kipekee wa wiki saba. Lengo la programu hii ni kuimarisha ujuzi wa uongozi wa Wafanyakazi, kuwaunganisha Washirika wa ubunifu na wenzake kama wenzake katika mtandao wa EF na ushirikiano wa kudumu ambao husababisha athari ya kupima halisi ya dunia.

Timeline:

Mchakato wa Uchaguzi
Aprili, 2018 Applications open. Please click hapa kufikia programu ya mtandaoni
Juni 15, 2018 Maombi karibu
Julai 15, 2018 Local committees send nominations to Philadelphia
Septemba 2018 Candidates notified of results

Kwa Taarifa Zaidi:

Tembelea Tovuti ya Rasmi ya Ushirika wa Eisenhower 'Global Program 2019

1 COMMENT

  1. Je, Jean Baptiste Hakizimana kutoka Rwanda. Ninafanya shahada ya kazi ya kijamii katika Chuo Kikuu cha Cavendish ya Zambia. Nami nitamaliza masomo yangu mnamo Disemba 2018.Am nikiangalia masomo ya wasomi ambao wanaweza kunisaidia kufanya mabwana wangu katika teolojia. Asante

TAFUTA MAFUNZO

Tafadhali ingiza maoni yako!
Tafadhali ingiza jina lako hapa

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.