Shirika la Wanyamapori la Kenya Wanyamapori 2017 / 2018 kwa Wakenya wadogo

Maombi Tarehe ya mwisho: 5pm Jumatatu mnamo mwezi wa Septemba2017

Kenya Wildlife Trust inatangaza simumaombi ya usomikwa mwaka 2017 / 2018. Maelezo ya taasisi zinazofaa na kozi zinaweza kupatikana katikaElimu ya Uhifadhisehemu ya tovuti yetu. Masomo mengi ya jumla ya KES 1,800,000 atapewa kwa wanafunzi wanaofuatia wanyamapori na kozi zinazohusiana na hifadhi katika taasisi za elimu ya juu nchini Kenya.

  • Wito wa Jaji Moijo Ole Keiwua, Msimamizi na mwanzilishi wa Kenya WildlifeTrust, Jaji Ole Keiwua Wildlife Scholarship ilianzishwa kuwekeza katika kuendeleza viongozi wa hifadhi. Usomo huo unatambua, unasisitiza na kukuza uongozi kati ya wataalamu wa usimamizi wa wanyamapori wa baadaye kwa kusaidia wanyamapori na elimu ya msingi.

Kustahiki

  • Waombaji wanapaswa kuja kutoka sehemu moja ya msingi ambapo Kenya Wildlife Trust inafanya kazi -Greater Mara, Samburu / LaikipiaorTsavo / Ambos
  • Waombaji wanapaswa kuzingatia mojawapo ya vigezo vifuatavyo
  • Mwanafunzi anayefanya vizurisasa walijiandikishakatika kozi zinazohusiana na wanyamapori na / au uhifadhi katika taasisi ya elimu ya juu nchini Kenya
  • Mgombea anayefanyakutoa sadaka ya uingizaji usio na mashartikwa kozi zinazohusiana na wanyamapori na / au uhifadhi kutoka kwa taasisi ya elimu ya juu (kwa mwaka husika wa kitaaluma)
  • Kiasi tuzo
  • Scholarships zitapewa kwa kiasi cha juuKES 500,000 (USD 5,000)

Utaratibu wa Maombi

Waombaji wanaombwa kujazaHati ya Maombi(ikiwa ni pamoja na Kitambulisho cha Kibinafsi) na kuwasilisha pamoja na nyaraka zilizoombwainfo@kenyawildlifetrust.org.

maombi Tarehe ya mwisho

Maombi yatazingatiwa mpaka5pm Jumatatu mnamo mwezi wa Septemba2017. Maombi yaliyopokelewa baada ya tarehe hii ya mwisho itakuwaKumbukakuchukuliwa. Wagombea wanaofanikiwa watawasiliana nao wiki hiyo, ili kuhamia kwenye mchakato wa pili wa uteuzi.

Kwa Taarifa Zaidi:

Tembelea ukurasa wa Tovuti rasmi wa Kenya Wildlife Trust Scholarship 2017 / 2018

TAFUTA MAFUNZO

Tafadhali ingiza maoni yako!
Tafadhali ingiza jina lako hapa