Kukutana na Wachaguliwa 1,000 Tony Elumelu Wajasiriamali kwa 2018

Zaidi ya watu wa Kiafrika wa 150,000 kutoka nchi za 114 ulimwenguni pote walijitumiwa kujiunga na 4thMzunguko wa Tony Elumelu FoundationMwaka wa 10, $ 100 milioni Programu ya ujasiriamali ya TEF. Leo, Foundation imetangaza wajasiriamali wa Kiafrika na mawazo mazuri zaidi ya biashara.

 

 

Angola:

  1. Angelo Octavio, Huduma za AfyaJúnior Amini
  2. Mende, Biashara / RetailNydia
  3. Iluise Hawala, ConsultingPedro Paulo
  4. Quintas, Commercial / RetailUlrich Loumingou Celestin, Elimu na Mafunzo

 

BENIN REPUBLIC

  1. Adjibayé O. Zul-Kifl A. Affolabi, Elimu na Mafunzo
  2. Akimbi Mohamed Houdou Akintola, ManufacturingArmel
  3. Kossi Dangbenon, Kilimo (Biashara ya Kilimo, Kilimo)
  4. Armel Frida Nouatin Dossa, Kilimo (Biashara ya Biashara, Kilimo)
  5. Blévenec Martinien Agbanou, Mtaa / Retail
  6. Camille Akotègnon Segnigbinde, Vyombo vya habari na Burudani
  7. Charbel Mahuna Zougnon, Kilimo (Biashara ya Biashara, Kilimo)
  8. Donald Davy Ablo, ICT
  9. Edouard Emmanuel Djossa, Nishati / Power Generation
  10. Engelo Géoffroy D'Almeida, Utalii / Ukaribishaji
  11. Eustache Mahugnon Hounkpatin, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  12. Eyitayo Azaratou Ogbon, Kilimo (Biashara za kilimo, Kilimo)
  13. Fortuné Olaitan Biao, Elimu na Mafunzo
  14. G.Jean-Christophe Gnitchéssou Avogniha, Kilimo (Agri-biashara, Ukulima)
  15. Jean Quentin Kotchikpa Edikou, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  16. Jespere Dinana, Usafiri
  17. Jules Adigoun, Commercial / Retail
  18. Kabirou Soulé, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  19. Mêvègni Mireille Mobiale, Kilimo (Biashara ya Biashara, Kilimo)
  20. Mahiédine Moussaoudou, Huduma za Umma
  21. Mahuti Rodrigue Badedji, Mafuta & Gesi
  22. Marc Tchibi, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  23. Marx Elvis Godjo, Elimu na Mafunzo
  24. Moutawakilou Gounou, Commercial / Retail
  25. Murielle Chrystelle Adjaho, Huduma za afya
  26. Olamikou Eunice Carmelle Agassoussi, Huduma za Umma
  27. Rawlings Imelda Ahounou, Kilimo (Biashara za Kilimo, Kilimo)
  28. Sagbo Damien Djihouan, Usimamizi wa taka
  29. Saleh-Ed-Dine Daouda Naro, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  30. Vèna Arielle Ahouansou, Afya ya Vincent
  31. Bourgeois Gbolin, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  32. Zinsou Jean-Wilfrid Houssou, Huduma za afya
    BOTSWANA

 

  1. Andy Mpho Tladi, Consulting
  2. Majumba ya Bernard, Vyombo vya habari na Burudani
  3. Boineelo Thebele, Elimu na Mafunzo
  4. Busiswa Mcibrian-Mpungose, Biashara / Uuzaji
  5. Dikabo Mogopodi, Elimu na Mafunzo
  6. Edmore Jackson, Vyombo vya habari na Burudani
  7. Gobonaone Modisane, Elimu na Kujifunza
  8. Goitsemang Majaga, Elimu na Mafunzo
  9. Joel Otladisa Mosimanyana, Utalii / Ukaribishaji
  10. Joshua Mkuu, ICT
  11. Kefentse Gokganwang, Elimu na Mafunzo
  12. Letlegile Emmanuel Kennedy, Ujenzi
  13. Masego Mosokomane, Utalii / Ukaribishaji
  14. Msindazwe Ndhlovu, Manufacturing
  15. Nametso Matlhaga, Viwanda
  16. Neltah Tshepiso Mosimanegape, ICT
  17. Olorato Mothusi Mongale, Kilimo (Biashara ya Kilimo, Kilimo)
  18. Omphitlhetse Botlhole, Kilimo (Biashara ya Biashara, Kilimo)
  19. Kisasa kinachopendeza, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  20. Rumbidzai Ondoa Chakamba, Elimu na Mafunzo
  21. Terna Ortese Achin, Huduma za kitaalamu
  22. Thabisang Daizer Letsamao, Manufacturing
  23. Thapelo Morutwe, Utalii / Ukaribishaji
  24. Thato Batsho Mazwiduma, Usafiri
  25. Thuto Winisha Molapo, ICT
  26. Tjedza Peba, Huduma za kitaaluma
  27. Tshepiso Stanley Modiselele, FMCG
  28. Tshiamo Elvis Toteng, Kilimo (Biashara ya Kilimo, Kilimo)
  29. Tuduetso Kereeditse Tebape, Commercial / Retail
    BURKINA FASO

 

  1. Abdoul Aziz Zorom Zorome, Elimu na Mafunzo
  2. Assita Soulama Soma, Nishati / Power Generation
  3. Claudette Wend-Nonga Sebgo, Mtindo
  4. Joachim Kabore, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  5. Salifou Kindo, ICT

BURUNDI

  1. Alain Jupin Manirampaye, Kilimo (Biashara ya Biashara, Kilimo)
  2. Anna Karibuhoye, Afya
  3. Jean Paul Zappy Ndayishimiye, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  4. Muhamyangabo Eldy Edgar, ICT
  5. Philippe Philippe Mukamarakiza, Elimu na Mafunzo
    CABO VERDE

 

  1. Anderson Garcia, Mtindo
  2. Ngome za Erico Pinheiro, Kilimo (Biashara ya Kilimo, Kilimo)
  3. Eurico Sousa Lobo, Utalii / Ukaribishaji
  4. Ivone Semedo Barbosa, Elimu na Mafunzo
  5. Joao Pires Cardoso, Viwanda

CAMEROON

  1. Afu Njaiyo Sakwe, Commercial / Retail
  2. Akwo Ngwashie Ashangndowah, ICT
  3. Ali Ahmed Mahamat, FMCG
  4. Antoine Marie Joseph William Atangana Dzama, Manufacturing
  5. Atanga Ndeh Angu, Commercial / Retail
  6. Bieleu Konnang Aurelien, Kilimo (Biashara ya Kilimo, Kilimo)
  7. Blandine Angele Messa, Elimu na Mafunzo
  8. Bouba Oumarou Aboubakar, ICT
  9. Brice Maxime Kengni Tsague, Vyombo vya habari na Burudani
  10. Karmeli Fopa, ICT
  11. Cedric Leonel Ngoula, Commercial / Retail
  12. Charlotte Horore Bell Epse Bebga, ICT
  13. Daniel Lionel Nguidjoi Essoumba, ICT
  14. Emmanuel Gana, Kilimo (Agri-biashara, Ukulima)
  15. Epie Norge Avie, ICT
  16. Imani Muwar Mpara, ICT
  17. Flavien Simo Kouatcha, Kilimo (Biashara ya Kilimo, Kilimo)
  18. Gaston Che Nkhoh, ICT
  19. Harvey Nkeng Akah, Usafiri
  20. Hippolyte Tchoffo Novo, Manufacturing

 

CENTRALAFRIKANSKA REPUBLIKEN

  1. Baldas Bahar Yacoub, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  2. Leonel Jocelyn Kpekere Bakiko, Consulting
  3. Martin Koma Ben-Bala, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  4. Mauricette Kobozo Yadibert, Mtindo
  5. Nixon Vital Amoda, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  6. Peggy Justicia Boyaka N'Tcha, Mtindo
  7. Sydney Aymar Deckepande, Huduma za Professional

 

CHAD

  1. Adele Noudjilembaye, Kilimo (Biashara ya Kilimo, Kilimo)
  2. Djekourbouayom Mkristo Ngarnang, Kilimo (Agri-biashara, Ukulima)
  3. Elhadj Boulama Adam Sadou, Huduma za afya
  4. Herbert Djomtchaigué Bamaré, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  5. Mwamba Klahadoum, ICT

Comoro

  1. Abdoussalam Mohamed, Afya
  2. Allaoui Youssouf Ben, Kilimo (Biashara ya Biashara, Kilimo)
  3. Dalila Ahamed, Commercial / Retail
  4. Said Djaffar Said Omar, Elimu na Mafunzo
  5. Sittina Farate Hanifa Ibrahima, Kilimo (Biashara ya Biashara, Kilimo)

CONGO

  1. Eric Pouabou-Dhursold, Kilimo (Biashara ya Biashara, Kilimo)
  2. Gloria Michelle Mady-Goma, Mtindo
  3. Jordan Issimba, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  4. Sorel Elvard Kimposso, Commercial / Retail
  5. Mariame Diefaga, Vyombo vya habari na Burudani
  6. Merveil Mavoungou, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  7. Rutin Ovaula Lepembe, ICT

JAMHURI YA KIDEMOKRASIA YA CONGO

  1. Anna Hope Tshibwabwa Kabongo, Usafiri
  2. Benson Wereje, Elimu na Mafunzo
  3. Mathilde Mathy, Usimamizi wa taka
  4. Meagan Sindika, ICT
  5. Muyere Kasay, ICT
  6. Paul Binyangi Nzogu, Kilimo (Agri-biashara, Ukulima)
  7. Sivi Malukisa Diawete, Viwanda
  8. Toussaint Bula Bula, ICT
  9. Vanessa Makiesse, udhibiti wa taka

COTE D'IVOIRE

  1. Adou Constant Kouakoutié, Telecommunication
  2. Angela Ezaley, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  3. Ble Alani N'Guessan, Kilimo (Agri-biashara, Ukulima)
  4. Cheick Ahmed Tidiane Coulibaly, Ujenzi
  5. Eric Ismael Amoakon Attahi, Nishati / Power Generation
  6. Mwanzo Ehimegbe, Usimamizi wa taka
  7. Souleymane Diarra, Usafiri
  8. Yao Franck Yao, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  9. Hemman Ulrich Thibaut Kouakou, Viwanda
  10. Jessyca Esther Houenou, Biashara / Retail
  11. Marie Christelle Aloka, Utalii / Ukaribishaji
  12. Raffish Ballo, Commercial / Retail

 

Djibouti

  1. Abdoulkader Mohamed Anelka, Huduma za Umma
  2. Ahmed Farah Osman, Utalii / Ukaribishaji
  3. Asma Sadeck, Manufacturing
  4. Habone Abdi Farid, Elimu na Mafunzo
  5. Houmed Hamadou Houssein, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)

MISRI

  1. Ahmed Ismail alipiga kura, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  2. Marwa Soudi, Elimu na Mafunzo
  3. Mohamed Rafaat Mahmoud Aly Soliman, Huduma za Fedha
  4. Nehal Adam Fawzy Adam, Elimu na Mafunzo
  5. Saif Tarek Abdelrasol, Elimu na Mafunzo

Guinea ya Ikweta

  1. Delicia Teresa Chele Mansogo, Usafiri
  2. Edgar Bekari Nchaso, Huduma za Fedha
  3. Leticia Alene N Asangono, Elimu na Mafunzo
  4. Matias Abogo Mba Nzang, Telecommunication
  5. Rodrigo Mbengono Ngua, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)

Eritrea

  1. Debesai Gebrihiwet Gebremeskel, Kilimo (Agri-biashara, Ukulima)
  2. Menkir Tsegai Andu, FMCG
  3. Mohammed Sraj Kedr, Biashara / Retail

ETHIOPIA

  1. Abebaw Abebe Mengistie, ICT
  2. Abebe Beyene Derar, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  3. Aman Daud Mohammed, Usimamizi wa taka
  4. Deksios Bekele Mulat, Usimamizi wa taka
  5. Getahun Nega Simeneh, Viwanda
  6. Honelign Tilahun Mengistie, Usimamizi wa taka
  7. Meaza Estifanos Gebriel, Huduma za afya
  8. Melkie Gebeyaw Admassie, Viwanda
  9. Meseret Assefa Ali, Manufacturing
  10. Debalkie Adal, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)

Gabon

  1. Arnaud Ikango, Utalii / Ukaribishaji
  2. Carole Ekoh Oyane, Elimu na Mafunzo
  3. Ménès Nedoumbayel Mbaissatar, ICT
  4. Mgonjwa Romjebbeu, ICT
  5. Urvis Kala Mondanga, Elimu na Mafunzo

GAMBIA

  1. Almameh Manneh, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  2. Demokrasia ya Bakau, Nishati / Nguvu za Nguvu
  3. Benki ya Oliver Charles N'Jie, ICT
  4. Bubacarr Jb Touray, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  5. Chan Mendy, Fashion

GHANA

  1. Amanda Dzifa Atisu, Biashara / Rejareja
  2. Ann Amenuvor, Manufacturing
  3. Daniel Tetteh Tamatey, Huduma za Fedha
  4. Dennis Kwame Danso Nyarko, FMCG
  5. Edem Awusi, Huduma za Fedha
  6. Ednora Chickah, Elimu na Mafunzo
  7. Edward Neequaye, ICT
  8. Eliya Amoo Addo, ICT
  9. Francis Amesawu, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  10. Francis Akosah Adjei, udhibiti wa taka
  11. Hanif Ahmed Saaed, Commercial / Retail
  12. Irene Naa Korkoi Armah, Elimu na Mafunzo
  13. Isaac Senu Sesi, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  14. Ishmael Yussif, Manufacturing
  15. Issifu Mahama Kodimah, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  16. Joycelyn Ganaku, Commercial / Retail
  17. Junior Apollinaire Mabiala, Kilimo (Biashara ya Kilimo, Kilimo)
  18. Kamal-Deen Yakub, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  19. Kenneth Abdulai Nelson, ICT
  20. Kwame Ababio, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  21. Laud Anthony Wihibeturo Basing, Huduma za afya
  22. Mabel Suglo, Fashion
  23. Maxwell Fosu Barnor, ICT
  24. Munaya Yahaya Cisse, Huduma za Umma
  25. Nana Abena Fosua Gyamfi, Utunzaji wa Afya
  26. Nana Ohemaa Ama Antwi-Darkwa, FMCG
  27. Philemoni Domonumbo Sumbo, Kilimo (Biashara ya Kilimo, Kilimo)
  28. Philip Boye-Doku, ICT
  29. Prince Kwame Agbata, Usimamizi wa taka
  30. Raphael Samaglo, Manufacturing
  31. Regina Christina Andoh, Commercial / Retail
  32. Rhonda Akosua Agyeiwaa Boateng, Huduma za afya
  33. Richmond Perkins Sarfo Asante, Elimu na Kujumuisha
  34. Roxanne Mawunyo Akorley, ICT
  35. Salma Kichan Al-Hassan, Manufacturing
  36. Selasie Gakpey Garvey, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  37. Sepenica Darko, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  38. Stephen Selasie Asuo, Huduma za Mtaalamu
  39. Tayo Ketoura Legouda, Huduma za Kitaalamu
  40. Yaa Owusuaa Opoku - Agyemang, Viwanda

GUINEA

  1. Aissatou Bagnan Diallo, Kilimo (Biashara ya Biashara, Kilimo)
  2. Mamadou Mouctar Diallo, Kilimo (Biashara ya Biashara, Kilimo)
  3. Mohamed Lamine Camara, Elimu na Mafunzo
  4. Saa Timothé Millimono, Kilimo (Agri-biashara, Ukulima)
  5. Thierno Mahajou Diallo, Utalii / Ukaribishaji

Guinea-Bissau

  1. Adramane Sadibo Dabo, Ujenzi
  2. Alfredo Cá, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  3. Fernando Gomes, Vyombo vya habari na Burudani
  4. Ivandro Cardoso, Commercial / Retail
  5. João Banjaqui, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)

KENYA

  1. Abel A. Mokua, Nishati / Power Generation
  2. Ann Embuka, ICT
  3. Audrey Nkirote Mwiti, Huduma za Professional
  4. Austin Kulia Nyambok, Vyombo vya habari na Burudani
  5. Beth Terry Wawira Wangithi, Mtindo
  6. Brean Ogechi Nyamangare, Nishati / Power Generation
  7. Brian Chunza Ayodi, Manufacturing
  8. Brian Miregwa Rioba, Usafiri
  9. Calvin Kiprotich Boshal, ICT
  10. Charles Kihia Mwangi, Usimamizi wa taka
  11. Charles Omondi Ogingo, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  12. Christine Awuor, Usimamizi wa taka
  13. Cindy Awino Adem, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  14. Cynthia Nyatichi Misiocha, Afya
  15. Davis Munene Nyamweya, Kilimo (Biashara ya Biashara, Kilimo)
  16. Dennis Simiyu Wanyama, Usafiri
  17. Dominique Kavuisya, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  18. Donatus Ndungu Njoroge, Manufacturing
  19. Doreen Zaki, Utalii / Ukaribishaji
  20. Edward Saro Tsuma, Commercial / Retail
  21. Esther Muthoni Waithaka, Kilimo (Agri-biashara, Ukulima)
  22. Esther Wambui NdungUU, Vyombo vya habari na Burudani
  23. Evans Okacha, Kilimo (Agri-biashara, Ukulima)
  24. George Okumu Obiya, Utalii / Ukaribishaji
  25. George Wayne Murungi, Usafiri
  26. Gerald Muli Matolo, Nishati / Power Generation
  27. Hannah Wambui Njambi, Elimu na Mafunzo
  28. Mambo ya Hannington, ICT
  29. Henry Maina Kanyua, Nishati / Power Generation
  30. Jack Omondi Oyugi, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  31. James Nyandieka nyamache, elimu na kujifunza
  32. Japheth Odhiambo Oruko, ICT
  33. Johnbosco Onyango Odek, Kilimo (Biashara ya Biashara, Kilimo)
  34. Joseph Odera Ojwang, Manufacturing
  35. Justine Nyaruri Abuga, Afya
  36. Kimani Chege, ICT
  37. Langat Gertrude, Usafiri
  38. Laureen Nafula Nyongesa, Kilimo (Biashara ya Kilimo, Kilimo)
  39. Leah Wambui Mbogo, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  40. Lilian Mukina Kuria, Afya ya afya
  41. Lina Egala, Huduma za Fedha
  42. Linda Kimeu, Viwanda
  43. Lucy Mitei, Usimamizi wa taka
  44. Malele Bonface Ngalu, Afya
  45. Margaret Kima, Usimamizi wa taka
  46. Marianne Anyango Odhiambo, Nishati / Power Generation
  47. Martin Kimani Mwangi, Elimu na Mafunzo
  48. Marvin Biko Makau, Huduma za afya
  49. Metrine Ajiambo Mudibo, Kilimo (Biashara ya Kilimo, Kilimo)
  50. Monica Wanjiru Wamburu, ICT
  51. Moses Okochi Ojiambo, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  52. Mourine Anyango Opondo, FMCG
  53. Nancy Nzisa Michael, Fashion
  54. Norah Atieno Ogot, Huduma za Mtaalamu
  55. Nurdin Nur Elmoge, Vyombo vya habari na Burudani
  56. Paul Njoroge Kimani, ICT
  57. Richard Muhereza, Huduma za Professional
  58. Richard Ochieng 'Arwa, Nishati / Power Generation
  59. Ronald Mongeri Gesaka, Kilimo (Biashara ya Kilimo, Kilimo)
  60. Ruth Kabochi, Fashion
  61. Sebastian Mithika M'Akairi, Huduma za Fedha
  62. Sharon Kabiduka Adisa, Vyombo vya habari na Burudani
  63. Sheila Kemunto Araka, Nishati / Power Generation
  64. Sheilah Kima, Huduma za afya
  65. Sophy Mwale Onyango, Huduma za Umma
  66. Stephen Mugwe Kinyajui, Kilimo (Biashara ya Biashara, Kilimo)
  67. Tony Gwaro Nyangaresi, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  68. Tsholofelo Kamau, FMCG
  69. Vernon Jacob Aseto, Utalii / Ukaribishaji
  70. Victor Midhune Dawa, Utalii / Ukaribishaji
  71. Victor Muhiri Maina, ICT
  72. Walter Yodah Orero, Huduma za Fedha
  73. Wesley Mika Abuga, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  74. Zachary Kagai Mbuthia, Nishati / Power Generation

LESOTHO

  1. Lisemelo Lydia Letsie, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  2. Mpitseng Andrias Ntsoele, Elimu na Mafunzo
  3. Nthota Matlosa, Kilimo (Agri-biashara, Ukulima)
  4. Tholang Mosisili, Vyombo vya Habari na Burudani
  5. Yoleke Pathy, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)

LIBERIA

  1. Berlyn Agnes Sanusie, Huduma za afya
  2. Daniel T Johnson, Huduma za Fedha
  3. Gabriel SA Zargo, Utalii / Ukaribishaji
  4. Gonda Morris Wamah Jr., Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  5. James D. Tarnue Jr., Huduma za Fedha
  6. Michaelyn EZ George, Commercial / Retail
  7. Moses O. Davies, Elimu na Mafunzo
  8. Saah Hendrix Johnson, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)

JAMAHIRIYA YA ARABI YA LIBYAN

  1. Hussin Boulqsem Kafo, Huduma za afya
  2. Nihal Abd Almon'Am Al-Dibany, ICT
  3. Saleem Sulayman Bileid, Nishati / Power Generation
  4. Suruor Bashir Ataweel, Elimu na Mafunzo
  5. Zakaria Abdulaziz Ghawila, Elimu na Mafunzo

Madagascar

  1. Henintsoa Rasoarimbola, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  2. Mbolatiana Ravakiniaina Rakotoarimalala, Nishati / Power Generation
  3. Joanina Mamonjisaa Razonfindrakoto, Manufacturing
  4. Samira Mihaja Moumini, Fashion
  5. Sylvia Paulot, Nishati / Power Generation

MALAWI

  1. Alinafe Emmanuel Kaliwo, ICT
  2. Austin Madinga, Utalii / Ukaribishaji
  3. Chimwemwe Daniel Limani, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  4. Clement Joseph Kandodo, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  5. Marko Kaidokele Chiumia, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  6. Phillip Kanchiputu, Viwanda
  7. Roselyn Kambewu Kanyinji, FMCG
  8. Wongani Daisy Nyirongo, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)

MALI

  1. Abraham Koné, Huduma za Huduma
  2. Aissata Diarra Diarra, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  3. Bertrand Keita, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  4. Inna Mariam Sidibe, Elimu na Mafunzo
  5. Ladji Fainke, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  6. Mahamane Timbo, ICT
  7. Mouhamed Ahmed Sidibe, Kilimo (Agri-biashara, Ukulima)

MAURITANIA

  1. El Houssein Alceine Djigo, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  2. Kone Hassen Desry, Haulage / Logistics
  3. Mamadou Abderrahmane Ba, Biashara / Retail
  4. Mariam Ciré Sall, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  5. Yerime Diop, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)

MAURITIUS

  1. Cassam Muhammad Shameer Ramdin, Elimu na Mafunzo
  2. Cynthia Marie Gabriella Camara, Utalii / Ukaribishaji
  3. Francois Patrick Jean Louis, Utalii / Ukaribishaji
  4. Zawadi Matrane Lubele, Nishati / Power Generation
  5. Rene Amand Coffi, FMCG

MOROCCO

  1. Amal Kenzari, Commercial / Retail
  2. Hanane Rifai, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  3. Ola Barramou, Kilimo (Agri-biashara, Ukulima)
  4. Yassine Maghnouj, Nishati / Power Generation
  5. Wewe Ouazri, Utalii / Ukaribishaji

MSUMBIJI

  1. Assumane Manzi, Kilimo (Agri-biashara, Ukulima)
  2. De Jesus Rossana, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  3. Júbia Domingos Uchavo, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  4. Pedro Sansão Muiambo, Vyombo vya habari na Burudani
  5. Jimu Tadious, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)

NAMIBIA

  1. Christo Van Wyk, Biashara / Rejareja
  2. Lahja Ndeshipanda Amakali, Viwanda
  3. Manou Katanga, ICT
  4. Mutangeni Atshirero Iipinge, FMCG
  5. Nerson Tjelos, Consulting

NIGER

  1. Abdoul Nasser Mama wa Bachir Aboubacar, ICT
  2. Abdoul-Kader Issoufou, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  3. Aminatou Amy Seydou Allakaye, Kilimo (Agri-biashara, Ukulima)
  4. Boubacar Habibe Touré, Mafuta & Gesi ya Gamatche
  5. Moumouni Ide, Huduma za Umma Issoufa Bachir
  6. Bounou, udhibiti wa taka Maimouna
  7. Soumaye, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)

Nigeria:

  1. Abasi-Ubong Albert Attah, Commercial / Retail
  2. Abdulazeez Kayode Bamgbopa, ICT
  3. Abduljabbar Aminu, FMCG
  4. Abdulrahman Dahiru, Fashion
  5. Abdulrahman Usman Liman, Kilimo (Kilimo cha Biashara, Kilimo)
  6. Abdulwasiu Suleman, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  7. Abiodun Ayanboye, Usimamizi wa taka
  8. Abiodun Emmanuel Cooper, Vyombo vya habari na Burudani
  9. Abiodun Oluwagbemi Jacob, Kilimo (Biashara ya Biashara, Kilimo)
  10. Abosede Felicia Akinlolu, Viwanda
  11. Adanma Chinyere Otuonye, ​​Consulting
  12. Adanna Celina Enyi, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  13. Adannia Jane Chidinma Idam, Biashara / Rejareja
  14. Adebimpe Oluwatomisin Oni, udhibiti wa taka
  15. Adebola Omolade Amujo, Kilimo (Biashara ya Kilimo, Kilimo)
  16. Adejoke Oluseun Adeleka, Fashion
  17. Adekunle John Osasona, Huduma za Mtaalamu
  18. Adekunle Pedro Abe, Nishati / Power Generation
  19. Adeola Mayowa Adeleye, Kilimo (Biashara ya Kilimo, Kilimo)
  20. Adeolu Joseph Adekunle, ICT
  21. Adesewa Mosopefoluwa Odesanya, Fashion
  22. Agboola Abidemi Adeagbo, Kilimo (Biashara ya Kilimo, Kilimo)
  23. Ajoke Fisayo Hassan, Fashion
  24. Alfred Anicho Oji, Biashara / Rejareja
  25. Alimo Atuluku, Afya
  26. Amarachi Princess Uwanamodo, Viwanda
  27. Amavyondi Bigman Danladi, Huduma za Umma
  28. Amechi Henry Otutu, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  29. Ameh Omagwu, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  30. Aminu Saidu, ICT
  31. Amos Aziakpono Obi, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  32. Andrew Paul Abah, ICT
  33. Anietie Ime Ette, Elimu na Mafunzo
  34. Anthony Omachonu, ICT
  35. Augustine Augustine, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  36. Ayobami Karimot Oladipo, Kilimo (Biashara ya Biashara, Kilimo)
  37. Ayodele Segun Agbaje, Biashara / Uuzaji
  38. Bartholomew Felix Iyare, Nishati / Power Generation
  39. Bartholomew Okwudili Ugwu, Kilimo (Biashara ya Biashara, Kilimo)
  40. Basiru Adetomiwa, ICT
  41. Benjamin Ndams Shehu, Kilimo (Biashara ya Kilimo, Kilimo)
  42. Bilkisu Yusuf, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  43. Baraka Emmanuel, Manufacturing
  44. Baraka Ocheche Clement, Kilimo (Biashara ya Biashara, Kilimo)
  45. Baraka Oghale Egboye, udhibiti wa taka
  46. Boaz Olorunjuwon Watti, Elimu na Mafunzo
  47. Bolaji Joshua Tojola, Usimamizi wa taka
  48. Bolaji Kazeem Lawal, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  49. Busola Adesola Omotunde, Elimu na Mafunzo
  50. Catherine Joseph-Eze, Viwanda
  51. Charles Eze, Manufacturing
  52. Charles Nnamdi Emodi, Usimamizi wa taka
  53. Charlotte Toluwalase Iyiola, Kilimo (Biashara za Kilimo, Kilimo)
  54. Chidimma Favor Odili, Utunzaji wa Afya
  55. Chidozie Ifediora Obionwu, Commercial / Retail
  56. Chigozie Moses Anene, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  57. Chike Kennedy Obodoechina, Kilimo (Biashara ya Biashara, Kilimo)
  58. Chima Clarence Obi, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  59. Chinonso Desmond Okafor, Utalii / Ukaribishaji
  60. Chinyere Joy Opia, Viwanda
  61. Chioma Nwakaego Umunna, Kilimo (Biashara ya Kilimo, Kilimo)
  62. Chioma Vivian Ogbudimkpa, Mtindo
  63. Chiwendu Iheyi, ICT
  64. Mkristo Obi Ejinkeonye, ​​Kilimo (Biashara ya Kilimo, Kilimo)
  65. Christiana Nwachukwu, Manufacturing
  66. Chukwuemeka Benjamin Nwaehie, Manufacturing
  67. Chukwuemeka Newton Oyiana, Huduma za Professional
  68. Chuma Onwugbenu Obum, FMCG Kilimo (Biashara ya Kilimo, Kilimo)
  69. Damaris Kajuru, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  70. Daniela Eghonghon Ewaleifoh, Mtindo
  71. David Oladele Olayiwola, Consulting
  72. Deborah Oyenusi, Kilimo (Agri-biashara, Ukulima)
  73. Deborah Chidera Ikechukwu, Kilimo (Biashara ya Kilimo, Kilimo)
  74. Desmond Osita Ikerionwu, Kilimo (Biashara ya Kilimo, Kilimo)
  75. Diana Ihinosen Ofeimun, Commercial / Retail
  76. Ebele Clementina Ohaeri, Kilimo (Biashara za kilimo, Kilimo)
  77. Edith Usman, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  78. Edith Abisola Awgu-Maduagwu, FMCG
  79. Efe Anthony Omudu, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  80. Ehinomen Casimir Odiahi, Utunzaji wa Afya
  81. Elijah Omigie, Haulage / Vifaa
  82. Elizabeth Bukola Johnson, Afya
  83. Emeka Michael Muokwue, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  84. Emmanuel Ephraim, Media na Burudani
  85. Emmanuel Chinwendu Ejim, ICT
  86. Emmanuel Daniel Zam, Manufacturing
  87. Emmanuel Ogheneweghale Egbroko, Huduma za afya
  88. Emmanuel Ohifemen Elakhe, Usimamizi wa taka
  89. Emmanuela Obiageli Ezeme, Mafuta na Gesi
  90. Emmauel Orinya Attah, Kilimo (Agri-biashara, Ukulima)
  91. Esther Adejoke Morakinyo, Elimu na Mafunzo
  92. Esther Onyinyechi Chima-Oduko, Kilimo (Biashara ya Kilimo, Kilimo)
  93. Etuka Elias, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  94. Eunice Uchechi Nwokocha, Mtindo
  95. Evans Oghoreye Iduoriyekemwen, ICT
  96. Evelyn Timothy, Fashion
  97. Everest Chidozie Zimako, ICT
  98. Felix Emeka Anyiam, Vyombo vya habari na Burudani
  99. Fidelia Itha, udhibiti wa taka
  100. Fidelis Kema Amaonyeze, ICT
  101. Fidelis Onyebuchi Okonkwo, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  102. Firdaos Olayemi Khidir, Ujenzi
  103. Fopefolu Olutogun, Huduma za Fedha
  104. Bahati Chichenma Okparaolu, Elimu na Mafunzo
  105. Francis Olukayode Aluko, Manufacturing
  106. Francisca Alozie, Elimu na Mafunzo
  107. Francisca Kanayo Chiedu, Elimu na Mafunzo
  108. Ijumaa Onu, Manufacturing
  109. Ijumaa Benard Emojevwe, Kilimo (Agri-biashara, Ukulima)
  110. Ijumaa Ime Imem, Kilimo (Agri-biashara, Ukulima)
  111. Funmilayo Oye Arikanki, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  112. Gabriel Ifechukwude Osu, Utalii / Hospitali
  113. Utukufu Chibuzor Ukaegbu, Kilimo (Agri-biashara, Ukulima)
  114. Hamim Muhammed Adama, Commercial / Retail
  115. Helen Ohuni Isiaka, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  116. Henrietta Joseph Obasse, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  117. Hosea Osemegha Ibomhen, Afya
  118. Jumapili ya Jumapili ya Orji, Uzalishaji wa Biashara / Retail
  119. Ibrahim Olamilekan Oredola, Elimu na Mafunzo
  120. Ifeanyi Obiegbu, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  121. Ifeoluwa Oluwatomi Olawore, Kilimo za Ujenzi (Agri-biashara, Kilimo)
  122. Ige Komolafe Atiba, Utunzaji wa Afya
  123. Ikechukwu Ikebuego, Viwanda
  124. Ikechukwu Chris Ibeabuchi, Kilimo (Agri-biashara, Ukulima)
  125. Ikenna Prosper Ahuchama, Huduma za Professional
  126. Ikenna Victor Ejiba, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo) Usimamizi wa taka
  127. Immaculata Iwu Ndidi, FMCG
  128. Imoudu Idornigie, Huduma za Professional
  129. Isaac Babatunde Olayisade, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  130. Ishaq Amin Muhammad, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  131. Jacob Jegede, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  132. Joana Okon Edem, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  133. Joemartins Emezie Atueyi, FMCG
  134. John Okechukwu Iphie, Mtindo
  135. John Oloruntoba Awoyemi, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  136. Joseph Ogwuche, ICT
  137. Joseph Abah Ali, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  138. Yuda Festasi Ita, ICT
  139. Juliana Okafor, Fashion
  140. Julius Rotimi Adeolotu, Usimamizi wa taka
  141. Kayode Babatunde Oni, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  142. Kefas Longshak, Usafiri
  143. Kehinde Grace Awoseyila, Mtindo
  144. Kingsley John Nwankwo, Mtindo
  145. Leo Priye Patrick, Manufacturing
  146. Linda Uchechi Ajali, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  147. Lois Gambo, Utalii / Ukaribishaji
  148. Lucky Eberechi Agbaroji, ICT
  149. Marachi Ihuoma Ogubuike, Commercial / Retail
  150. Mary Mzaliwa Akeredolu, Kilimo (Agri-biashara, Ukulima)
  151. Inaweza Segun Oduoste, Elimu na Mafunzo
  152. Rehema Oluwamodupe Tunde-Yara, Mtindo
  153. Michael Ikechukwu Owoh, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  154. Michael Olumide Ayodele, Usimamizi wa taka
  155. Michael Uche Ikem, ICT
  156. Modupe Olayemi Nnebedum, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  157. Mojisola Aina, Manufacturing
  158. Moromoke Ogunola, Haulage / Vifaa
  159. Nasiru Ahmad, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  160. Nathan Olumide Olaniyi, Viwanda
  161. Ndukwe Obinna, ICT
  162. Nelly Atisaa Tule, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  163. Nicholas Benjamin Ajana, Viwanda
  164. Nicholas Ojonugwa Alifa, ICT
  165. Nkechi Ohaka, Nishati / Power Generation
  166. Nneka Ukay, Kilimo (Agri-biashara, Ukulima)
  167. Noel Philip, Media na Burudani
  168. Nsibiet Emmanuel Daniel, Kilimo (Biashara ya Biashara, Kilimo)
  169. Obafemi Oluwayomi Sanni, ICT
  170. Obeki C. Ifeoma, Utalii / Ukaribishaji
  171. Obianuju Lilian Ikegbune, Vyombo vya habari na Burudani
  172. Obianuju Stella Ikeonyia, Kilimo (Biashara ya Biashara, Kilimo)
  173. Obinna Chibuike Okpara, Kilimo (Biashara ya Biashara, Kilimo)
  174. Oghenefega Onovughakpo, FMCG
  175. Ojie Femi Imeandika, Vyombo vya habari na Burudani
  176. Ojonigwu Oyibo, ICT
  177. Okemena Victor Isaac, Manufacturing
  178. Olabisi Owoola, Fashion
  179. Olajumoke Omotomiwa Bolu-Kujero, Manufacturing
  180. Olaoluwa Kenneth Aworinde, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  181. Ololade Adefolahan Bade-Daramola, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  182. Olufunmilayo Veronica Oke, Commercial / Retail
  183. Olukorede Hammed Oyewoga, Commercial / Retail
  184. Olusegun Clement Maleghemi, Huduma za Fedha
  185. Olusesan Wilson Ogundolie, Kilimo (Biashara ya Biashara, Kilimo)
  186. Oluwafemi Ayotunde Falobi, ICT
  187. Oluwafemi Michael Adeniji, Commercial / Retail
  188. Oluwafemi Olutoyin Oyedipe, Viwanda
  189. Oluwabuzo Amos Popoola, ICT
  190. Oluwasegun Oyedele Oyekan, Fashion
  191. Oluwatobi Okesipe, Kilimo (Biashara ya Biashara, Kilimo)
  192. Oluwatoni Adelanwa, Utalii / Ukaribishaji
  193. Oluwatoyin Ehinmosan, Ujenzi
  194. Opeoluwa Omobamidele Folukoya, Afya
  195. Oscar Obiefuna Asualo, Manufacturing
  196. Oyenike Oladejo, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  197. Oyindamola Jacob Johnson, Elimu na Mafunzo
  198. Oyindamola Jester Fatunmbi, Commercial / Retail
  199. Paschal Chinedu Onuorah, Kilimo (Biashara ya Biashara, Kilimo)
  200. Paschal Kelechi Ezenwa, Usimamizi wa taka
  201. Peter Edo, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  202. Pius Olusegun Odejayi, ICT
  203. Pius Titus Yilleng, Usimamizi wa taka
  204. Alozie ya thamani, ICT
  205. Prosper Williams, Nishati / Power Generation
  206. Richard Junior Ezimadu, Commercial / Retail
  207. Richard Obinna Agbara, Manufacturing
  208. Rose Rose Agwu, Consulting
  209. Roseline Mosunmola Olajids, Huduma za kitaalamu
  210. Rosemary Ajoke Afolabi, FMCG
  211. Ruth Ejehiwase Okhiria, FMCG
  212. Samson Ayopo Okesola, Mtindo
  213. Sani Haruna, Huduma za Fedha
  214. Segun Emmanuel Obisesan, ICT
  215. Shadrach Nyerovwo Oogogolo, Viwanda
  216. Solomon Abody Otobo, Kilimo (Biashara ya Kilimo, Kilimo)
  217. Solomon Akpan Solomoni, Ujenzi
  218. Stanley Chikanene Amah, Utalii / Ukaribishaji
  219. Stephen Djagboro, usimamizi wa taka
  220. Stephen Oluwatobi Kayode, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  221. Jumapili Adebola, Commercial / Retail
  222. Jumapili Olalekan Somefun, Commercial / Retail
  223. Susan Chidinma Nkem, Utalii / Ukaribishaji
  224. Sylvanus Ilamoghena Inobeme, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  225. Taiwo Adeola Adelabu, Biashara / Rejareja
  226. Temitayo Esther Ilesanmi, Utalii / Ukaribishaji
  227. Temitope Christiana Makinde, Elimu na Mafunzo
  228. Temitope Daniel Obagbemiro, Kilimo (Agri-biashara, Ukulima)
  229. Temitope Dupe Danielle Ilori, Huduma za afya
  230. Temitope Idowu Olorunda, Huduma za afya
  231. Terfa Henry Dekaa, Kilimo (Biashara ya Kilimo, Kilimo)
  232. Thomas Ikechukwu Odo, Vyombo vya habari na Burudani
  233. Tijjani Lawal Ali, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  234. Tindiga Emmanuel Aondover, Kilimo (Agri-biashara, Ukulima)
  235. Tobechukwu Arthur Udeogu, Usimamizi wa taka
  236. Tomiwa Japhet Adeyemo, Ushauri wa Elimu na Mafunzo
  237. Towe Munirudeen Isioye, Kilimo (Biashara ya Biashara, Kilimo)
  238. Ubong Okon, ICT
  239. Ubong Dominic Akpan, Kilimo (Biashara ya Kilimo, Kilimo)
  240. Uche Augustina Nzekwe, Elimu na Mafunzo
  241. Uchechi Judith Okonmah, Kilimo (Biashara ya Biashara, Kilimo)
  242. Uchechukwu Innocent Aniunoh, Kilimo (Agri-biashara, Ukulima)
  243. Uchenna Joseph Okezie, Biashara / Retail
  244. Uchenna Nkachu Igwe, Kilimo (Biashara ya Biashara, Kilimo)
  245. Ufedo Grace Ochimana, Kilimo (Biashara ya Biashara, Kilimo)
  246. Ugochi Augusta Obidiegwu, Elimu na Mafunzo
  247. Ujunwa Ojemeni, Elimu na Mafunzo
  248. Ukaegbu Uko Ogwo, Nishati / Power Generation
  249. Victor Donatus Akpan, Vyombo vya habari na Burudani
  250. Victor Mafo Egilla, ICT
  251. Victor Nta Nta, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  252. Victoria Ufedojo Agi, Mtindo
  253. Vincent Chukwuemeka Okeke, ICT
  254. Violet Oto-Orim, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  255. Williams Jr. Ogbodo, Manufacturing
  256. Yetunde Olatokunbo Boyejo, Mtindo
  257. Yusuf Maisamari, Huduma za afya
  258. Zaynab Omoro Mahmud, Utunzaji wa Afya

SÃO TOMÉ NA PRÍNCIPE

  1. Abidulay Dos Ramos Oliveira Viegas, Utalii / Ukaribishaji
  2. Edney Fernandes Carvalho, Utalii / Ukaribishaji
  3. Esnaola Di Stefano Dos Ramos Silva Silva, Elimu na Mafunzo
  4. Nadia Catraio Costa Alegre, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  5. Nilce Tatiana N'gari, Usimamizi wa taka

SENEGAL

  1. Ababacar Samb, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  2. Ababacar Thiam, Huduma za kitaaluma
  3. Amadou Ba, Vyombo vya habari na Burudani
  4. Amadou Diene, Ujenzi
  5. Aminata Dem Ndiaye, Elimu na Mafunzo
  6. Bartel Dodzi Kofidévia Latzoo, Biashara / Rejareja
  7. Ee, ICT
  8. Karim Ousmane Seck, Vyombo vya habari na Burudani
  9. Léopold André Ngom, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  10. Mouhamadou Moustapha Touré John, Elimu na Mafunzo
  11. Sega Ziwa, ICT

Shelisheli

  1. Malshini Senaratne, Consulting
  2. Manuela Samantha Stravens, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  3. Damasi ya Sisisira, Commercial / Retail
  4. Steven Yves Roseline, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)

SIERRA LEONE

  1. Imam Mustapha Sanusi, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  2. Fadja Djiou Barry, Commercial / Retail
  3. Martin Kailie, Nishati / Power Generation
  4. Mary Kadie Lakoh, Kilimo (Agri-biashara, Ukulima)
  5. Mohamed Barrie, Mtindo
  6. Sahr Emmanuel Joseph, Usimamizi wa taka

AFRIKA KUSINI

  1. Albert Mabothe Seema, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  2. Anele Anele Mda, Manufacturing
  3. Collen Sthembiso Mdunge, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  4. Ezai Conilias Zvobwo, ICT
  5. Itumeleng Modise, ICT
  6. Joseph Babatunde Ogundipe, Vyombo vya habari na Burudani
  7. Keseabetswe Jane Alexander, Kilimo (Agri-biashara, Ukulima)
  8. Mateme Adolphine Morake, Mtindo
  9. Mike Muhike Chilewe Jnr, FMCG
  10. Zaidi Nhlanhla Moloi, FMCG
  11. Mpho Kate Sekwele, Commercial / Retail
  12. Nancy Botindo, Nishati / Power Generation
  13. Nichol Nhlamulo Bamuza, Elimu na Mafunzo
  14. Nkanyiso Bryan Majola, Nishati / Power Generation
  15. Nontsikelelo Ntsiki Ntshongwana, Vyombo vya habari na Burudani
  16. Parsotham Avonisha, Consulting
  17. Pheladi Chiloane, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  18. Pierre Oliver Itambala, Usimamizi wa taka
  19. Pierrot Ntambwe, Elimu na Mafunzo
  20. Ramona Govender, Afya
  21. Sasi Arnold Sidu, Utalii / Ukaribishaji
  22. Sinovuyo Unathi Mambi, ICT
  23. Tatenda Kushindwa kwa Mungofa, Manufacturing
  24. Tebogo ahadi Manakana, Elimu na Kujumuisha
  25. Thung-Thung Audryana Yaholnitsky,
  26. Biashara / Uuzaji
  27. Tshibuleni Eric Musinyali, Utalii / Ukaribishaji
  28. Tsireledzo Dzaga, udhibiti wa taka
  29. Zuko Mandlakazi, ICT

SWAZILAND

  1. Bongani Jethro Motsa, ICT
  2. Muhammed Abdala, Huduma za kitaaluma
  3. Musa Lukhetfo Kunene, Kilimo (Agri-biashara, Ukulima)
  4. Ngoshi Alouis, Usimamizi wa taka
  5. Nosizwe Amanda Sigwane, Kilimo (Biashara ya Biashara, Kilimo)
  6. Salebona Goodwill Mamba, Commercial / Retail
  7. Sicelo Ndlandla, ICT

TANZANIA

  1. Albert Faraja Masanje, ICT
  2. Angelo Francis, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  3. Caroline Emmanuel Maumba, ICT
  4. Caroline Filbert Rwehumbiza, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  5. Cassim Othman, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  6. Clara Emilian Ndunguru, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  7. Cynthia Nyichomba Bavo, Elimu na Mafunzo
  8. Daniel Patrick Robert, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  9. Denis Muhamba, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  10. Dennis Nestory Mwighusa, ICT
  11. Edith Shemera Bigabo, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  12. Elia Wiston Kinshaga, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  13. Emanuel Ng'Ambwa Kungu, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  14. Ernest Charles Futta, Huduma za Fedha
  15. Fred Adam Mwabamba, Elimu na Mafunzo
  16. George John Mushi, ICT
  17. Godfrey Bahati Albert, ICT
  18. Neema Solomon, Consulting
  19. Hillary Mohamed Litogolo, Usimamizi wa taka
  20. Hossein Ally Simba, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  21. Hudhaifat Hamdan Ali, Mtindo
  22. Iddy John, Utalii / Ukaribishaji
  23. Isaack Didas Shio, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  24. Israeli Ngoda, ICT
  25. Issa Kassim Lema, Viwanda
  26. Jonas Ndunguru Ntiyakunze, Utalii / Hospitali
  27. Joseph John Waziri, Elimu na Mafunzo
  28. Judith Endelesi Karia, Viwanda
  29. Kasambo Bernard, Commercial / Retail
  30. Kelvin Mark Mdegela, ICT
  31. Lufingo Paul SadikiAgriculture (Agri-biashara, Kilimo)
  32. Lydia Belinda Sandi, Consulting
  33. Michael Clement Mwamafupa, Manufacturing
  34. Michael Rumanyika Rugeiyamu, Utalii / Ukaribishaji
  35. Nashy Kawawa Habibu, ICT
  36. Nhigula Fula, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  37. Oscar John, Manufacturing
  38. Otaigo Elisha, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  39. Philipo Venance Mwamunyange, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  40. Prince Prosper Tillya, ICT
  41. Raymond Simon, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  42. Raymond Simon Magambo, ICT
  43. Roger Alphonce Orio, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  44. Rovina Joseph Magubika, Manufacturing
  45. Salome Amos Cheyo, Commercial / Retail
  46. Tayeb Bashir Noorbhai, FMCG
  47. Thabit Mikidadi Kitamu, Mtindo
  48. Zacharia Daniel Manase, Kilimo (Biashara ya Kilimo, Kilimo)

Togo

  1. Akuto Tchilalo Tchalim Patinvoh, FMCG
  2. Clifford Plastid Hoglonou, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  3. Gbagbode Edouard Akakpo-Lado, Nishati / Power Generation
  4. Gbegnowou Ayebou, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  5. Innocent Adjaka, Usimamizi wa taka
  6. Ismael Mamoudou-Tanko, Manufacturing
  7. Kodjo Atakpa, Elimu na Mafunzo

TUNISIA

  1. Ahmed Dhaouafi Afya
  2. Kamel Eddine Grar, Vyombo vya habari na Burudani
  3. Maher Oudira, Usimamizi wa taka

UGANDA

  1. Abaas Mpindi, Elimu na Mafunzo
  2. Agnes Namirimu, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  3. Aidah Haihitajika Nakibuuka, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  4. Aisha Nabukeera, Elimu na Mafunzo
  5. Albert Olodi, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  6. Alex Okello, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  7. Allen Muteesi, Manufacturing
  8. Amosi N / A Karugaba, Elimu na Mafunzo
  9. Andrew Etuket, Afya
  10. Andrew Ssenyonjo, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  11. Anne Nabukenya, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  12. Annet Grace Atim, Afya
  13. Annet Odong Ssanyu, Elimu na Mafunzo
  14. Anthony Isanga, Nishati / Power Generation
  15. Arnold Ruyonga, Nishati / Power Generation
  16. Arthur Woniala, Nishati / Power Generation
  17. Assumpta Abbo, Elimu na Mafunzo
  18. Augustus Kagyene, Elimu na Mafunzo
  19. Barbara Nabigambo, Utalii / Ukaribishaji
  20. Bazil Mwotta Biddemu, Kilimo (Biashara ya Kilimo, Kilimo)
  21. Benson Sande, Huduma za afya
  22. Billy Ochen, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  23. Brian Galabuzi Kakembo, Nishati / Power Generation
  24. Caroline Mitiwu, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  25. Cassidy Catherine Alwenyi, ICT
  26. Cavin Mugarura, Elimu na Mafunzo
  27. Charles Ochan, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  28. Charlotte Arinaitwe, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  29. Charlotte Muhumuza Karungi, Kilimo (Biashara ya Biashara, Kilimo)
  30. Collins Saabwe, Elimu na Mafunzo
  31. Conny Grace Avako, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  32. Conrad Tumwine, Huduma za afya
  33. Cynthia Olga Kiconco Muheki, Consulting
  34. Davey Reich Turyasingura, FMCG
  35. David Kintu Nkwanga, Manufacturing
  36. Denise Kantarama Museminali, Viwanda
  37. Deogratius Ssekidde, Huduma za kitaalamu
  38. Drake Lule, Ujenzi
  39. Eliab Wilson Mayengo, Ujenzi
  40. Emmanuel Edoku, Ujenzi
  41. Emmanuel Timothy Reigns Okoth, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  42. Evans Kato Tusubira, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  43. Evelyn Kirezi, Usafiri
  44. Fiona Mpstolire, ICT
  45. Getrude Nambalirwa, Manufacturing
  46. Godfrey Mukose, Afya
  47. Harriet Kobusingye, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  48. Hassan Ssennyondo, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  49. Henry Luyimbaazi, Kilimo (Agri-biashara, Ukulima)
  50. Herman Nkugwa, Manufacturing
  51. Husein Kalema, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  52. Kali Aceng, Kilimo (Biashara ya Kilimo, Kilimo)
  53. Innocent Innocent, Kilimo (Agri-biashara, Ukulima)
  54. Irene Moracha, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  55. Isabella Acomai, Fashion
  56. Ivan Kutosi Agona, Elimu na Mafunzo
  57. Jackline Alwedo, Elimu na Mafunzo
  58. Jackline Bayoa, Commercial / Retail
  59. Jackline Waliggo, Usafiri
  60. Johnmary Kavuma, Ujenzi
  61. Joseph Mulabbi, Usafiri
  62. Joseph Okware, Elimu na Mafunzo
  63. Josephat Kaijage, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  64. Jovulean Itungu, Afya
  65. Julian Florence Agwari, Kilimo (Biashara ya Kilimo, Kilimo)
  66. Juliet Nakaweesi, udhibiti wa taka
  67. Juliet Nakyanzi, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  68. Julius Edwok, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  69. Julius Emwogu, Manufacturing
  70. Julius Enock Naika, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  71. Lilian Nyangoma, Mtindo
  72. Lucy Isoke Marunga, Utalii / Ukaribishaji
  73. Lydia Night Anena, Mtindo
  74. Magoola Nathan, Vyombo vya habari na Burudani
  75. Mariam Nakigude, Manufacturing
  76. Marvin Peter Akankwasa, Kilimo (Biashara ya Kilimo, Kilimo)
  77. Masha Cheptoek, Elimu na Mafunzo
  78. Mawejje Douglas Deo, Kilimo (Biashara ya Biashara, Kilimo)
  79. Mitchelle Omal Awor, Viwanda
  80. Musa Mutabaganya Heri, Manufacturing
  81. Musa Mugagga Kamya, Elimu na Kujumuisha
  82. Muliwabyo Justus, Kilimo (Agri-biashara, Ukulima)
  83. Norah Najjemba, Utunzaji wa Afya
  84. Patricia Nassanga, ICT
  85. Patrick Musisi, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  86. Patrick Rwekamba, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  87. Ombi la Patrick Nespoul, Kilimo (Biashara ya Biashara, Kilimo)
  88. Paul Kiwanuka, Viwanda
  89. Paul Matovu, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  90. Paul Tumwesigye, Elimu na Mafunzo
  91. Peter Kisadha, Vyombo vya habari na Burudani
  92. Philip Opio, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  93. Phiona Asasira, FMCG
  94. Racheal Junior Nakintu, Kilimo (Biashara ya Biashara, Kilimo)
  95. Rachel Nabisubi Balungi, Kilimo (Biashara ya Biashara, Kilimo)
  96. Rancy Sharon Bukenya, ICT
  97. Rashid Kisekka, FMCG
  98. Reaganson Alinda, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  99. Richard Kirumira Kalungi, Utunzaji wa Afya
  100. Robert Mubiru, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  101. Ronald Tenywa, Usimamizi wa taka
  102. Ronnie Bahungule, Huduma za Huduma
  103. Rose Mary Nakame, Usimamizi wa taka
  104. Sam Agona, Usimamizi wa taka
  105. Samson Tusiime, ICT
  106. Samuel Ocimil, Elimu na Mafunzo
  107. Sara Nassazi, Viwanda
  108. Sharif Basalirwa, Huduma za Fedha
  109. Sheila Abuko, Fashion
  110. Siraje Nyombi, ICT
  111. Stallone Emmanuel Arinaitwe, FMCG
  112. Stella Akello, Fashion
  113. Stephen Aroma, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  114. Stephy Abeja, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  115. Suzan Ankunda, Manufacturing
  116. Sylivia Nabuuma, FMCG
  117. Theresa Nalwanga, Manufacturing
  118. Tonny Kukeera, Vyombo vya habari na Burudani
  119. Trevor Nsereko, Viwanda
  120. Vincent Nsereko, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  121. Walter Felix Opio, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  122. Watson Owampiire, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  123. Whitney Achieng Okumu, FMCG
  124. William Eguma, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  125. Zuria Nagadya, Huduma za kitaalamu

ZAMBIA

  1. Abel Mulanshoka Chanda, Huduma za Fedha
  2. Alfred - Sakala, Commercial / Retail
  3. Chinyundu mkali, Huduma za Fedha
  4. Chisepo Chirwa, ICT
  5. Dabwitso Daka, Nishati / Power Generation
  6. Muswada wa Eddie, Vyombo vya habari na Burudani
  7. Krystal Chabe, FMCG
  8. James Chileshe Kaluba, Kilimo (Biashara ya Biashara, Kilimo)
  9. Jeremy Kapinga Nsofwa Chibuye, ICT
  10. Jonathan Dingani Sakala, ICT
  11. Kalusha Kasanda, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  12. Landilani Shumba, Nishati / Power Generation
  13. Mazuba Mwanachingwala, Kilimo (Biashara za Kilimo, Kilimo)
  14. Metiya Chipala Ikowa, FMCG
  15. Michael Mpundu, Kilimo (Agri-biashara, Kilimo)
  16. Moses Chulu, Nishati / Power Generation
  17. Mungowa Nalishebo, Elimu na Mafunzo
  18. Peter N / A Chama, Elimu na Mafunzo
  19. Mwewa muhimu, Afya
  20. Taonga Muzumara, Kilimo (Agri-biashara, Ukulima)
  21. Vincent Muyunda Lifumbo, Kilimo (Biashara ya Biashara, Kilimo)
  22. Zangose ​​Tembo, Vyombo vya habari na Burudani

ZIMBABWE

  1. Addi Tinashe Mavengere, Elimu na Mafunzo
  2. Buhlebenkosi Mkwananzi, Fashion
  3. Dambudzo Natasha Mabuza, ICT
  4. Fidelis Mashonga, Nishati / Power Generation
  5. Grace Pisirai, Nishati / Power Generation
  6. Gugulethu N / A Siso, Usafiri
  7. Jacob Mucheyi, Elimu na Mafunzo
  8. Kudzanai Kuimba Kuimba, Nishati / Power Generation
  9. Lee Tirigu, Manufacturing
  10. Norbert Rufu, Media na Burudani
  11. Peter Tatenda Muzarakuza, Elimu na Mafunzo
  12. Pinimidzai Sithole, Consulting

Kukutana na Wajasiriamali Tony Elumelu wote hapa

Kwa Taarifa Zaidi:

Tembelea ukurasa wa Tovuti rasmi wa Tony Elumelu Foundation

TAFUTA MAFUNZO

Tafadhali ingiza maoni yako!
Tafadhali ingiza jina lako hapa