Programu ya Maendeleo ya Teknolojia ya MultiChoice Talent ya Maendeleo ya Stadi za Filamu 2018 kwa ubunifu wa Afrika (Iliyotokana na Chuo Kikuu cha MultiChoice Talent Factory kilichoishi nchini Kenya, Nigeria na Zambia)

Mwisho wa Maombi: 17h00 mnamo 5 Julai 2018

Kiwanda cha Talent ya MultiChoice ni pana Afrika, mafunzo mbalimbali na mafunzo ya uzoefu kupitia MultiChoice Africa. Imeundwa kutoa sekta ya ubunifu ya Kiafrika kwa jukwaa la kujifunza, kuendeleza talanta, kujumuisha na kuungana na kila mmoja kwa njia ya tamaa zilizoshirikishwa.

Ikiwa umefanywa kwa ajili ya filamu basi tunataka wewe! Ignite Viwanda vya ubunifu Afrika kwa kutumia mwaka kamili wa mafunzo ya kudhaminiwa na wataalamu wa sekta ya filamu.

Ikiwa unaweka ulimwengu wako kwa njia ya pembe za kamera, soma hali halisi kama script ya filamu, na uhariri mkusanyiko wa maisha yako kama mkurugenzi wa filamu, kisha hapa ni hatua inayoendelea katika siku zijazo - MultiChoice Afrika inaita wote wakurugenzi wa filamu, DOPs, sauti wavulana, na waandishi wa habari kutusaidia kufuta viwanda vya ubunifu vya Afrika. Ni nani anayejua, labda siku moja jina lako litakuja kwenye kipaji cha kufungwa kwenye njia zetu za DStv.

Mnamo Mei 2018, wakati wa Mwezi wa Afrika, tunaanzisha simu ya kuingilia MultiChoice Talent Kiwanda (MTF). Multichoice ni kuajiri talanta ya Afrika inayotaka - ndiyo wewe - kupata ujuzi wa kinadharia na ujuzi juu ya sinema, uhariri wa filamu, uzalishaji wa sauti na hadithi.

Kiwanda cha Talent ya MultiChoice wahitimu pia wataonyesha kuonyesha kwingineko yao ya kazi kwenye MTF Portal - database kwa wataalamu wa filamu katika bara zima, ambapo wanaweza kupata nafasi za kazi, kuendelea hadi sasa na habari za sekta, na kupanua mtandao wao.

Katika MultiChoice Afrika, sekta ya burudani ya Afrika ni msingi wa sisi sisi na nini tunachofanya. Mpango huu wa uwekezaji wa jamii unaonyesha ahadi yetu - pamoja na ushirikiano wa muda mrefu na serikali, wadau na mashirika ya ubunifu - kuendeleza viwanda vya ubunifu vya Afrika katika vituo vikuu vya uchumi. Hii ni jinsi MultiChoice inatumia nguvu za burudani ili kuimarisha maisha.

Mahitaji:

  • MultiChoice inakaribisha waombaji wanaohitajika kuomba MultiChoice Talent Factory mpango wa maendeleo ya ujuzi wa filamu. Chuo cha MTF hutoa waombaji wanaostahili ambao wanapenda kuwaambia hadithi zao fursa ya pekee ya kuboresha ujuzi wao na hatimaye kuchangia ukuaji wa viwanda vya filamu na vya habari vya Afrika vya ndani na vya pan.
  • Mpango wa MTF Academy utafanya kazi huko Lagos, Jamhuri ya Shirikisho la Nigeria; Nairobi, Jamhuri ya Kenya na Lusaka, Jamhuri ya Zambia kwa muda wa miezi 12, na kuvunja uzalishaji kwa kuamua kwa MultiChoice kwa busara pekee
  • Vigezo vya kustahili

    Ili kustahili kushiriki katika MTF Academy, waombaji lazima:

    1. wana sifa kutoka kwa taasisi ya elimu ya baada ya sekondari iliyosajiliwa na / au kutambuliwa kama ilivyoelezwa katika kifungu cha 4.3.5 chini; na / au
    2. Uwe na uzoefu katika sekta ya filamu.

Waombaji wanaohitajika

Waombaji ambao wanahitimu lazima:

  1. Uwe na umri wa miaka 18;
  2. kuwa wananchi na wakazi wa nchi ambazo wanachaguliwa na MultiChoice kushiriki katika mpango wa MTF Academy, yaani Angola, Botswana, Ethiopia, Ghana, Kenya, Malawi, Msumbiji, Namibia, Nigeria, Tanzania, Uganda, Zambia na Zimbabwe;
  3. Kuwa na Kiingereza vizuri katika suala la kuzungumza, kusoma na kuandika;
  4. kuonyesha shauku kwa ajili ya mchezo, filamu, televisheni au vyombo vya habari vinavyohusiana na burudani wakati wa mahojiano ya uteuzi; na
  5. wamekamilisha kufuzu sahihi kutoka kwenye taasisi ya elimu ya juu na / au kutambuliwa katika shule ya sanaa, filamu, televisheni au uwanja unaohusiana na vyombo vya habari, ndani ya miaka ya mwisho ya 2. Kwa kuepuka shaka, sifa hiyo inapaswa kupatikana tu kutoka kwa taasisi ya elimu ya sekondari ambayo imekubaliwa au kutambuliwa na taasisi iliyosajiliwa husika.

Faida

  • Wanafunzi wenye vipaji sitini kutoka nchi za Afrika ya 13 watapata fursa ya kupoteza ujuzi wao wa filamu na televisheni pamoja na greats za viwanda.
  • Programu hii ya muda mrefu, iliyofadhiliwa, itasaidiwa na Makumbusho ya Kiwanda cha Talent MultiChoice mwenyeji nchini Kenya, Nigeria na Zambia. Wanafunzi wataunda maudhui ya mitaa ya ubora ambayo yatatangazwa kwenye njia za M-Net za mitaa kwenye jukwaa la MultiChoice.

Kwa Taarifa Zaidi:

Tembelea Tovuti rasmi ya Mfumo wa Kiwanda cha Talent MultiChoice 2018

Maoni ya 43

  1. Hi, im lavita cardr 31 mwenye umri wa miaka wa kike kutoka Afrika Kusini na upendo wa tv na sana passionate kwa filamu kufanya kwa ajili ya tv, tangu umri mdogo sana, na nina hadithi nyingi nataka kushiriki na dunia. Lakini kwa nini hutolea watu kutoka Afrika ya kusini, nina wenye vipaji sana .. Tafadhali nipate kupinga

  2. Kazi nzuri ya uchaguzi nimewashukuru kwa kuchagua Kenya.
    Lakini sehemu ya uzoefu (katika mahitaji) nadhani itafuta watu wengi.
    Kwa ujumla kiwanda cha talanta katika sekta ya filamu inayoongezeka ni hoja nzuri.

  3. Tangazo jipya la kampeni hii ni racist sana na linapendelea. Watu weusi tu wamewekwa katika tangazo hili. Bara la Afrika linalofautiana sana, sio rangi moja, ya Kichina, nyeupe au ya Hindi iliyoonekana katika tangazo hili. Tatizo linaanza na kile ambacho watoto huchunguza kwenye tv, unaonyesha vijana kwamba chuki na ubaguzi wa rangi ni sawa. Pata kitendo chako pamoja.

  4. Maoni: Nini kama nina nia lakini sasa ninafuatilia kozi nyingine bila ya kutajwa. Je! Hiyo inanizuia?
    Kazi nzuri, hata hivyo!

  5. Natumaini mpango huu hauwezi mwisho mwaka huu kwa sababu ya wengi wetu ambao ni vijana sana na hatutaweza kuhudhuria mwaka huu

  6. Usione jina la Afrika Kusini kwenye orodha hii - Sijui kwa nini fursa hii inatangazwa kwenye televisheni ya Afrika Kusini.

  7. Mchana mzuri
    Ningependa kuwa sehemu ya MTF na mimi nina kutoka kwa welkom katika Freestate, Afrika Kusini

    Naweza kuwahakikishia kuwa nina talanta ya filamu tafadhali nisaidie
    Mimi nina umri wa miaka 24 ninavutiwa sana na filamu. Tafadhali nisikilize, huwezi kujuta

  8. Hello,
    Nzuri jioni, nataka kuwa sehemu ya mpango huu, lakini sina cheti katika sekta ya filamu au kufanya, lakini nina hati nyingine ya taasisi ya juu na niko katika uzalishaji wa filamu pamoja na uhariri na uzoefu wa miaka kadhaa ...
    Je! Hiyo inanihitimu kwa ajili ya mafunzo?

  9. Mimi ni kiume wa Zambia. Sijahudhuria shule yoyote ya shule ya shule ya sekondari lakini nimehudhuria warsha kadhaa za uzalishaji wa filamu.
    Nimekuwa nikiandika na 1 ya maandiko yangu ilikuwa 1 ya wasimamizi wa juu katika mkusanyiko wa script Hollywood Hills katika 2015.
    Je! Kuna uwezekano wowote wa kuzingatiwa? Ninaamini kuwa mafunzo yatakuwa ya thamani kubwa kwa shauku yangu na mara moja nifanye kazi na ubunifu wangu wa asili

    Kila la heri

  10. Ninataka kuwa sehemu ya hili, lakini nimekuwa katika sekta ya filamu na ni mwanafunzi wa historia na kimataifa, niko mwaka wangu wa mwisho, utafanyika kwa Agosti, je, bado nina sifa ya kuomba

  11. Waoooo hii ni ya kushangaza .. Kweli unataka kuwa sehemu ya tukio hili kubwa lakini ni mbaya sana katika Cameroon😢 buh hey, nimekwisha kuwa sehemu ambayo ni kama watu unaniona.

  12. Hi.can ninauliza inawezekana kuingia kwa kiwanda cha vipaji vyenye mbalimbali, ikiwa umekamilisha matati lakini haukupita?

  13. Chaguo nyingi jina langu ni Hlamalani Baloyi nina nia ya kujiunga na mafunzo ya wakati wa maisha ya utoaji huu unatupa vijana vijana kutenda ni shauku yangu kwamba nilitaka kufuata mafanikio tangu nilikuwa 12 lakini sikuja kwenda shule kwa kutenda lakini Nina talanta hiyo ya kujifanya jinsi ninavyoweza kufanya hivyo kwa heshima inayofaa unaweza tafadhali nipe simu ili kuhudhuria kikao hiki Nitafurahia sana simu yako namba yangu 0762448479

  14. Hi kwamba fursa nzuri kwa Waafrika

    Lakini nina huzuni sana kwamba siwezi kuingia katika mafunzo na MTF coz Mimi si raia wa nchi zilizoitwa

    Lakini ninafurahi kuwa fursa hizi huko nje nilipata msukumo wa kutafuta zaidi na labda imma kupata ujuzi fulani nchini Afrika Kusini

    Endelea kufanya kazi kubwa ya MTF

  15. Salamu bwana / madam

    Jina langu ni kgomotso shayi kufanya matric na mimi nina umri wa miaka 17 nina nia

    Nambari yangu ya simu ya mkononi 0833243892

    Nitakuwa kusubiri kusikia kutoka kwako

  16. Hi ikiwa umefanya kazi katika sekta ya filamu na televisheni kwa miaka mitatu lakini huna sifa katika sherehe au vyombo vya habari na wewe kutoka Afrika Kusini. Je, unastahiki?

  17. Ni mpango mzuri sana unaotumia multichoice, napenda kuwa bora zaidi, napenda uwe na kitu kimoja kwa wachunguzi pia, kwa sababu baadhi yetu tunataka kufanya hivyo kwenye jukwaa lako, ni mtangazaji wa redio na napenda kuwa siku moja mimi inaweza kuwa mtaalam wa soka

  18. Ninawezaje kutumia tafadhali tafadhali, ninahitaji hili! Hapa ni mstari wangu 0972252215 au 0966929010 tafadhali nisaidie katika hili

  19. Jina langu ni Yeremia, mimi ni raia wa Namibia na kwa sasa mimi ni mwalimu wa Kiingereza mwenye ujuzi kutoka chuo kikuu cha Namibia. Nina tamaa kubwa ya kufungua picha. Napenda kuifanya wakati wangu wa ziada kama hobby lakini kuwa mwalimu kuna kweli hakuna muda wa kutosha. Ninataka kujua ikiwa ninaweza kuandikisha katika mpango wa MTF.

  20. Kwa nini Lesotho hutolewa?

    Je, Waafrika wale waandishi mzuri hawapati nafasi? Waafrika wengi ambao ni waandishi mzuri au wasemaji wa hadithi hawawezi kumudu ada za elimu ya juu.

    Nzuri zaidi lakini sio haki kabisa.

    Maoni yangu ni kwamba unajumuisha Waafrika wote na kuuliza kila mtu kuandika maandiko yao mwenyewe na kushinda bora kushinda ushuru.

    Shukrani,
    Tshidi

  21. Siku nzuri mheshimiwa, mimi ni mwanafunzi katika chuo kikuu cha buea katika kanda ya kusini magharibi ya kamera. Ninaweza kuzungumza Kiingereza kwa urahisi. Najua cameroon haikuwa sehemu ya nchi ulizoorodhesha. bwana mimi hv alipenda kusonga na kutazama sinema tangu nilikuwa mtoto na ingekuwa kupenda kuwa sehemu ya mpango wako, siwezi kukosa sehemu tinsel ambayo ni matokeo yako. Mimi ni umri wa miaka 20 na nitafanya kazi ngumu sana ikiwa nimezingatiwa

  22. Ninaweza kupata fomu ya maombi ya Mulitchoice Talent Factory wapi kujaribu kuipakua kutoka kwenye tovuti yako lakini hakuna bahati

TAFUTA MAFUNZO

Tafadhali ingiza maoni yako!
Tafadhali ingiza jina lako hapa