nyumbani Scholarships Mfuko wa Msaada wa Fedha wa Wanafunzi wa Taifa (NSFAS) 2019- Msaada wa Fedha wa Kujifunza katika ...

Mfuko wa Misaada ya Fedha ya Wanafunzi wa Taifa (NSFAS) 2019- Msaada wa Fedha Kufundisha katika taasisi ya juu nchini Afrika Kusini.

Mwisho wa Maombi: Novemba 30, 2018,

  • Je! Unahitaji msaada wa kifedha kujifunza katika taasisi ya juu?
  • Omba kwa Mpango wa Msaada wa Wanafunzi wa Taifa (NSFAS) kujifunza mkopo au bima kupitia Misaada ya Misaada ya Fedha kwenye taasisi yako ya juu au moja kwa moja kupitia maombi ya mtandaoni na Mpango wa Msaada wa Fedha wa Wanafunzi wa Taifa.

NSFAS ni mpango wa mkopo na wa bima unaofadhiliwa na Idara ya Elimu ya Juu na Mafunzo kwa wale ambao hawana njia ya kifedha ya kufadhili masomo yao na / au hawawezi kufikia fedha za benki, kujifunza mikopo au mishahara.

Uhalali:

• Wanafunzi wa darasa la 12 kutoka kwa familia masikini na maskini ambao hawana uwezo wa kulipa masomo yao
• Wanaostahili wanafunzi ambao hawakuwa na fedha katika miaka iliyopita

kwa masomo ya Uzamili, wanafunzi tu ambao wanapanga kufanya ufuatiliaji wafuatayo wanaweza kuomba:
1. B Tech - Usanifu / Teknolojia ya Usanifu
2. B Tech - Biokinetics / Teknolojia ya Biomedical / Bioteknolojia
3. Cheti cha Uzamili katika Elimu
4. Diploma ya Uzamili katika Uhasibu, na
5. LLB

Utaratibu wa Maombi:

A. Before applying you should have decided which course you want to study and at which public university/TVET college. You will need to select these choices in the application form.

Hakikisha una nakala za elektroniki (na kuthibitishwa) ya yafuatayo:

  • Kitambulisho / kadi yako ya utambulisho wa Afrika Kusini au, au cheti cha kuzaliwa bila kuzaliwa
  • Vitambulisho vya wazazi na / au mlezi (au hati ya kifo ikiwa inafaa)
  • Vitambulisho vya kila mtu anayeishi na wewe nyumbani kwako
  • Ushauri / barua ya ushauri wa ajira / pensheni (sio zaidi ya miezi mitatu)
  • Tafadhali Pakua fomu ya idhini and fill it in with your parent/guardian’s signatures. Applications without a consent form that is signed by all people whose incomes have been declared in the application will not be accepted, and will be considered as incomplete.
  • Ikiwa una ulemavu, tafadhali Pakua Kiambatisho cha Ulemavu A na ujaze

Kwa Taarifa Zaidi:

Tembelea Tovuti rasmi ya Msaada wa Fedha ya Wanafunzi wa Taifa (NSFAS) 2019

1 COMMENT

  1. Good day sir. My name is Grant from Ghana, I am desperately in need of financial aid to study in South Africa. I’ll really appreciate if given a chance. Looking forward to hearing from you. Thanks.

TAFUTA MAFUNZO

Tafadhali ingiza maoni yako!
Tafadhali ingiza jina lako hapa

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.

GTranslate Your license is inactive or expired, please subscribe again!