Programu ya Wasomi wa Shirika la Msingi 2018 / 2019 kwa viongozi wanaojitokeza kujifunza Chuo Kikuu cha Chicago

Mwisho wa Maombi: Aprili 10th, 2018.

Mpango wa Wasomi wa Shirika la Obama itatoa viongozi wa vijana duniani kote ambao tayari wanafanya tofauti katika jumuiya zao fursa ya kuchukua kazi yao kwa ngazi inayofuata kwa njia ya mtaala mpya ambao huleta pamoja kitaaluma, ujuzi-msingi, na kujifunza mikono. Mpango wa Wasomi huwawezesha watu na kujitolea kuthibitishwa kwa huduma na zana wanazohitaji kufanya jitihada zao zaidi, kutambua ufumbuzi wa ubunifu wa matatizo magumu ya kimataifa, na kukuza mabadiliko kwa njia ya uongozi wa maadili.

The program will build lasting relationships among emerging leaders who are committed to working together to solve the most pressing challenges of our time, creating a global network that reaches across issues and borders. After completing the program, Obama Foundation Scholars will return to their communities and continue the important work they started in the program by implementing their own personalized action plan. They will also have an opportunity to play a role in the Obama Foundation’s efforts to inspire, train, and connect rising leaders from around the globe.

Mahitaji:

Viongozi wanaoinuka kutoka duniani kote wanaopata vigezo hapa chini wanastahili kuomba:

  • Uzoefu wa kazi muhimu na mafanikio ya kitaaluma na trajectory wazi ya athari kubwa.
  • Imeonyeshwa rekodi ya huduma ya jamii au kufanya kazi kwa manufaa ya umma, ama kupitia jukumu la kitaaluma la muda mrefu au ushiriki mkubwa kutoka nje ya kazi ya msingi.
  • Uwe na mtazamo wazi juu ya changamoto inayohusika duniani kote.
  • Kujitolea wazi ya kurudi na kuimarisha ujuzi wako mpya katika jumuiya yako baada ya mpango huo.

Faida:

  • Wataalam wa Foundation Foundation katika Chuo Kikuu cha Chicago watapata shahada ya Mwalimu wa Sanaa ilikazia Maendeleo ya Kimataifa na Sera katika Chuo Kikuu cha Chicago Harris Shule ya Sera ya Umma.
  • Mbali na masomo ya madarasa, Shirika la Obama litatoa mpango thabiti wa maendeleo ya uongozi na shughuli za huduma katika mwaka wa kitaaluma ili kusaidia Wasomi kupata ujuzi halisi wa dunia, zana, na uzoefu wa kupanua athari za kazi zao wakati wa kurudi nyumbani.
  • Hizi zinaweza kujumuisha mikutano ya maendeleo ya uongozi; uzoefu wa programu huko New York na Washington, DC; mfululizo wa wasemaji na wavumbuzi katika sekta mbalimbali; miradi ya huduma ya kibinafsi na kikundi; ushauri kupitia mtandao wa Foundation Foundation; uwezekano wa uwekezaji; na maendeleo ya mpango wa utekelezaji wa shughuli za baada ya programu.
  • Baadhi ya shughuli hizi za msingi zitajumuisha uzoefu huko Chicago na Kusini.
  • Kwa kujihusisha na jumuiya ya mitaa, wanafunzi watakuwa na fursa ya kuongezea yale wanayojifunza katika darasa na pia kuleta mitazamo yao ya kipekee kwa Chicago.

Kwa Taarifa Zaidi:

Tembelea Tovuti Ya Rasmi ya Rasimu ya Wasomi wa Shirika la Obama 2018 / 2019

Maoni ya 16

  1. Tafadhali napenda kuwa sehemu ya hii. Ni mganda na ni kipofu. Ningependa kuboresha viwango vyangu na kupata mabwana. Nina ujuzi wa mawasiliano bora na roho ya timu tafadhali tafadhali. Naomba ombi tafadhali. Asante.

  2. I’m a Nigerian and I have completed my first degree in education with Second class upper. Please I need a full scholarship in order to proceed my education to masters level.

  3. I am a student of Global executive institut affiliate of Cambridge university UK in GHANA. I just have my EBA degree in International Business and Administration. I’m taking part of this opportunity to apply because my dream was to study Abroad. I am a conscious and hardworking student, I would be really happy to be part of those who will be chosen. cordially thank you .

  4. I am a skill acquisition training consultant in Nigeria, we train in various trades ranging from Soap making, Catering, Events Decoration, Basic Sewing, Hat making, Bead Stringing, Textile Design, Entrepreneurship Development.

  5. Hello, I am a Nigerian and I have concluded my degree and I love to have this opportunity to further my studies and gain my masters

  6. I am a prospective Ph.Doctor student of the University of Lagos, Akoka, Nigeria. From the next session (2018/2019) I will be studying a yet untouched area of oral literature (of Ikaleland) in Yoruba part of Nigeria.
    I do not know now if I may be a blessed to get a scholarship grant for this purpose as the research work will be highly financially demanding.

  7. I’m Nigerian, law graduate from Bayero University, Kano,Nigeria with second class upper.I want to gain my masters,advise and guide me please.

  8. Comment:I will appreciate it if my son Mayowa Isaac Oladunjoye that graduated from Federal University of Technology Akure ,with Second class upper in Food Science Tech, could be fully funded with Scholarship Master’s program. .

  9. I am a Burundian , I finish my study at bujumbura international university I Jjust have my diplomat degree in business Administration and Management in area of ” Regional Integration International Trade Investment”. I would love to improve my standards and to get a masters degree ,I would be really happy to be part of those who will be chosen.I have a good communication skells, hardworking student and a teamwork spirit. Please I kindly request please.Thank you

TAFUTA MAFUNZO

Tafadhali ingiza maoni yako!
Tafadhali ingiza jina lako hapa

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.