Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya Sekta ya Viwanda (CHIETA) Mpango wa Bursary 2018 kwa Waafrika Kusini

Mwisho wa Maombi: Julai 31st 2018

Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya Viwanda Viwanda (CHIETA) ni furaha kutoa mpango wa bursary kutoa msaada wa kifedha kwa vijana wa Afrika Kusini ambao wanahitimu kufanya masomo ya muda wote katika Taasisi yoyote ya Umma ya Umma ya Afrika Kusini.

Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya Viwanda Viwanda (CHIETA) ni mwili wa kisheria ulioanzishwa na Sheria ya Maendeleo ya Stadi (1998). SETA ya Kemikali ilianzishwa ili kuwezesha maendeleo ya ujuzi katika sekta ya viwanda vya kemikali na kuhakikisha kwamba mahitaji ya ujuzi hutambuliwa na kushughulikiwa kwa njia ya mipango kadhaa ya SETA na sekta hiyo. Elimu ya darasa la dunia na mafunzo kwa sekta ya viwanda vya kemikali.

Mahitaji ya Kustahili:

Mahitaji ya kuingia: Waombaji wanapaswa kufikia vigezo vifuatavyo:

  • Raia wa Afrika Kusini
  • Vijana kati ya umri wa 16 na 35 ambao hawana fedha nyingine za kifedha
  • Vijana kati ya umri wa 16 na 35 ambao hawana fedha nyingine za kifedha
  • Waombaji ambao hivi karibuni wamekamilisha Daraja la 12 / Matriki na Masomo na Sayansi ya Kimwili au
  • Waombaji waliosajiliwa na Taasisi ya Juu na wamepitisha moduli zao za semester yao au mwaka.
  • Waombaji hao wanapaswa tayari kujifunza Taasisi ya Juu ya Afrika Kusini ya vibali katika mojawapo ya maeneo ya utafiti.

Utaratibu wa Maombi:

Jinsi ya kutumia:Chama chochote kinapaswa kupakua fomu ya maombi au kutuma barua pepe kwa bursary-at-chieta.org.za.

  • Waombaji wanapaswa kukamilisha kikamilifu Fomu ya Maombi ya Bursary ambayo inapatikana kwenye tovuti ya CHIETA
  • Weka nakala ya kitambulisho cha kuthibitishwa (sio zaidi kuliko miezi 3)
  • Weka nakala ya kuthibitishwa ya matokeo ya mwisho ya darasa la 12 au taarifa ya hivi karibuni ya matokeo
  • Uthibitisho kuthibitishwa wa usajili kutoka Taasisi ya Juu ili kuwasilishwa kabla ya kutia saini makubaliano ikiwa ilipatiwa Bursary.

Jaza Fomu ya Maombi

Kwa Taarifa Zaidi:

Tembelea Tovuti ya Rasmi ya Wavuti CHIETA Mpango wa Bursary 2018

TAFUTA MAFUNZO

Tafadhali ingiza maoni yako!
Tafadhali ingiza jina lako hapa