Programu ya Wajasiriamali wa Tony Elumelu (TEEP) 2018 kwa wajasiriamali wa Afrika wachanga ($ USD 5,000 katika Fedha)

Programu ya Wajasiriamali Tony Elumelu (TEEP) 2018

Mwisho wa Maombi: Machi 1st 2018

TONY ELUMELU FOUNDATION ACCEPTING APPLICATIONS FOR 4TH CYCLE YA $ 100M MAENDELEO YA PROGRAMU YA MAENDELEO

Ufafanuzi mkubwa zaidi wa Afrika kusaidia ujasiriamali - The Tony Elumelu Foundation (TEF) is now accepting applications for business ideas that can transform Africa.

Imara katika 2010, Tony Elumelu Foundation (TEF) ni uongozi wa uongozi katika Afrika inayohamasisha ujasiriamali na wajasiriamali kote bara. Uwekezaji wa Foundation wa muda mrefu katika kuwawezesha wajasiriamali wa Kiafrika ni alama ya falsafa ya Tony Elumelu ya Africapitalism, ambayo inaweka sekta binafsi ya Afrika, na wajasiriamali muhimu zaidi, kama kichocheo cha maendeleo ya kijamii na kiuchumi ya bara. Programu ya msingi ya Foundation, Mpango wa Biashara wa TEF, ni mwaka wa 10, $ milioni 100 kujitolea, kufundisha na kufadhili wajasiriamali wa 10,000, wenye uwezo wa kubadilisha uso wa biashara nchini Afrika.

Uhalali:

  1. The business must be based in Africa
  2. The business must be for profit
  3. The business must be 0-3 years old
  4. Applicants must be at least 18 and a legal resident or citizen of an African country

Programu hutoa zana muhimu kwa mafanikio ya biashara, ikiwa ni pamoja na:

  • Mafunzo:12 weeks of intensive online training which guides creating and managing a business
  • Ushauri:A world-class mentor to guide during the early transformation stages of the business
  • Fedha:$5,000* in seed capital to prove the concept, plus access to further funding
  • Mtandao:Upatikanaji wa mtandao mkubwa zaidi wa kuanza kwa Afrika na mawasiliano ya kimataifa ya TEF

Programu, katika 4 yaketh cycle, is TEF’s 10-year, $100 million commitment to identify, train, mentor and fund 10,000 African entrepreneurs by 2024.

maombi:

To apply, complete the online application at https://application.tonyelumelufoundation.org/ Siku ya mwisho ni usiku wa manane (WAT) juu ya 1 Machi 2018.

Kwa Taarifa Zaidi:

Tembelea Tovuti rasmi ya programu ya Tony Elumelu ya ujasiriamali (TEEP) 2018

Maoni ya 28

  1. Asante kwa mpango wako Tony Elumelu Foundation.Hata hivyo, wakati wa kuunganisha barua pepe yangu kwenye facebook au linkedin, ninaambiwa mara kwa mara kuna ERROR SERVER (500) au Hitilafu ya kupokea ishara kutoka Facebook! Sijui ni shida gani? nina hofu ya kutokuwa na mwishoni mwa mwisho wa mwisho.Nakuomba msaada.

  2. [...] Programu ya Wajasiriamali ya Tony Elumelu (TEF) ilizinduliwa mnamo 1st Januari 2015 kutambua wajasiriamali wa 10,000 wa Afrika juu ya miaka 10, na mawazo ambayo yanaweza kufanikiwa. Ushauri ni moja ya nguzo za msingi za Programu ya Uwekezaji wa TEF. Mpango huu unakusanya mshauri wa kujitolea wa ulimwengu, kutoka Afrika kote na duniani, ambaye ataongoza wajasiriamali waliochaguliwa kuelekea mafanikio ya biashara. Wachungaji wanachaguliwa kwa utaalamu wao, shauku na uwiano wa maono ya mpango na utume. Ushirikiano kati ya kila mshauri na mentee (mjasiriamali) hutengenezwa na kudumishwa ndani ya mafunzo ya kufungwa na bandari ya kujifunza mtandaoni; ambapo washauri watatoa msaada wa kujitolea ili kuhamasisha maendeleo na matumizi ya ujuzi wa ujasiriamali katika mentee waliyopewa. Matokeo ya mfumo huu kamili ni kuendeleza mentees kutambuliwa kuwa biashara ya mafanikio ambayo itakua na kuunda hadi ajira milioni 1 na kuchangia dola bilioni 10 katika mapato kwa uchumi wa Afrika. Mahitaji: Yafuatayo yanahitajika kwa Wachungaji: [...]

    • Je! Ni mahitaji gani ya mshauri? Je, wewe una ofisi nchini Kenya.Niliomba kwa ruzuku ya EP mwaka huu na sijisikia chochote kwako.Unaweza kuongea na mtu hapa Kenya.Kwa una msingi tafadhali tafadhali?

  3. Jina langu ni abdisalaam, mimi ni kutoka Somalia, hivyo mimi ni chuo kikuu cha mwaka jana na mimi hav't kazi yoyote, nilikuwa na mipango ya shamba ndogo ndogo na si kupatikana kuanzisha mpango huo, hatimaye mimi haja msaada kuhusu furaha, asante .

TAFUTA MAFUNZO

Tafadhali ingiza maoni yako!
Tafadhali ingiza jina lako hapa

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.