Mradi wa Vijana wa Kiwango (YES) Programu ya 2017 kwa mwanzo wa mwanzo wa mwanzo wa Afrika.

Maombi Tarehe ya mwisho: Usiku wa manane wa 12 Juni 30th 2017

The Programu ndogo ya Biashara ya Kiwango cha Juu (YES) ni mwaka wa kipekee wa miaka mitano (5) msaada mkubwa wa mradi na mpango wa kuongeza kasi ya kutambua, kuhitimu na kuanzisha makampuni ya mwanzo ya Afrika.

Mradi unaohusika unapata upatikanaji wa uzoefu wa darasa duniani katika maeneo ya uongozi na maendeleo ya shirika inayoongoza kwa ukuaji wa mapato, usaidizi wa biashara na uongozi wa fedha za ukuaji.

Mpango huu unakabiliwa na HYBR kwa kushirikiana na Shule ya THNK ya Uongozi wa Uumbaji huko Amsterdam na ScaleUp Taifa Uholanzi ili kuwezesha mradi mpya na SME wadogo kwa ufanisi zaidi na kwa ufanisi.

Mahitaji:

Je! Wewe ni mjasiriamali katika SME au Start-up na unataka:

  • Kuboresha bidhaa yako, kuzalisha mahitaji ya juu na kulipuka mauzo yako;
  • Kuwa na miundo sahihi na mifumo ya kuendesha biashara yako, na kupunguza gharama;
  • Kuvutia na kuhifadhi watu wema kukusaidia kukua biashara;
  • Kuvutia fedha kukusaidia kupata rasilimali unayohitaji kuzidi;

Kisha mpango huu ni kwa ajili yenu.

Mpango wa Maelezo

Bootcamp

Programu huanza na Bootcamp,

Runway

ikifuatiwa na track ya kuongeza kasi ya mwezi (6) inayoitwa Runway, kwa kushirikiana na ScaleUp Nation.

Support

Baadaye, msaada wa miaka mitano (5) unaendelea. Tunatumia wastani wa siku nne (4) kwa mwezi kufanya kazi na ubia.

Jinsi ya Kuomba:

Kuomba, bonyeza tu Kuomba Sasa kifungo!

Utahitajika kujaza fomu fupi ili kutuwezesha kuelewa kampuni yako ambayo itatumika kukuhitimu kwenye kambi ya boot.

Maombi inafunga Usiku wa manane wa 12 Juni 30th 2017. Wagombea wanaofanikiwa watatambuliwa na Julai 5, 2017. Mpango wa YES Bootcamp ni bure kabisa.

Kwa Taarifa Zaidi:

Tembelea Tovuti ya Rasimu ya Vivutio Vya Young Enterprise (YES) Programu ya 2017

1 COMMENT

  1. nia ya kweli na programu lakini wan kujua kitu cha im richard steven fomu tanizania katika dar es salaam ninataka kujua jinsi gani ninaweza kufikia programu wakati wa Tanzania na sijawahi kukimbia kampuni yoyote lakini nina mawazo mengi ya biashara ..

TAFUTA MAFUNZO

Tafadhali ingiza maoni yako!
Tafadhali ingiza jina lako hapa

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.